Cii - ngày mai tươi sáng

Các lãnh đạo DN khác có quan tâm hơn đến cổ phiếu DN họ nhưng dưới hình thức làm giá CP nhiều hơn, nhưng vừa rồi cũng sập cả có hơn gì đâu, nhiều nhà đầu tư ôm bom hơn CII nhiều. Nguy hiểm nhất là mấy chú trong nội bộ thích tác động đến giá CP

1 Likes

làm được giá lên ko là quan tám đến cổ đông sao hay là tự nhiên mà có , con ceo toàn đất đầu cơ nhưng từ 12 lên 40 còn cii thì tụt lùi

tất cả là có nội bộ kiểm soát giá hết

Vậy sang đó mà đầu tư, đỉnh 100k đấy, nhỏ lẻ ôm trên này đầy

1 Likes

Cái này do quan niệm trong đầu tư thôi nên cũng ko cần tranh luận làm gì, vừa rồi thị trường giảm mạnh nhưng có những mã cổ phiếu giảm ít, thậm chí còn tăng đấy. Sao ko tìm mã đó mà đầu tư, có thể lãi ngay khi cổ khác lỗ lớn.

1 Likes

Chuẩn bác. Bác nào cùng tàu OK. Chứ ko tin tưởng thì rời tàu sang tàu khác.:rofl:

1 Likes

Bạn không nên so sánh cii với ceo dig nè, mỗi người có cách nhìn riêng về một cp thôi, riêng mình thì cii ổn hơn, còn bác thì thích ceo thì về với ceo đi nè hơi đâu trông đợi ở ban lãnh đạo của cii

1 Likes

tôi chỉ thấy cái tài sản và tương lai lớn nhưng lãnh đạo nó ác với cổ đông, chờ một ngày đẹp trời mọi việc sẽ khác

bđs khả năng lại theo TQ tiếp tục giải ngân

cty bds đtc chứ có phải mua bán hàng thiết yếu nông sản đâu mà bác đòi ăn ngay, lãnh đạo người ta cũng tích góp mới có cái ‘‘tài sản và tương lai lớn’’ cho bác hôm nay có cái đầu tư chứ

bác nói quá chuẩn theo lĩnh vực tài chính, đây là điều họ phải suy nghĩ, mỗi cổ đông chúng ta cũng hướng đến tương lai đẹp của cii.

Giờ toàn tiền tươi

1 Likes

cho các ctck hết lợi nhuận

Hôm nay thị trường tăng cùng với khối lượng tăng là tín hiệu tốt rồi

2 Likes

Thị trường đẹp quá. Chúc mừng các anh em

2 Likes

CII lợi nhuận Q1 cả 700ty là giá này thì bét quá, lượng cổ cũng chỉ có 250tr thôi, tay to vào thì bay vút !

3 Likes

Trên dưới một lòng ủng hộ CK

Anh Đệ tử A7 mô rồi @detua7, tập hợp cổ đông CII, thà rằng bỏ đi hết ta làm lại từ đầu, Q1 lãi cũng 700 tỷ ít gì anh em, có thể giá này đã rẽ 120% so với qui định rồi, kkk
CEO đang dẫn sóng bằng bằng hành động từ ý chí của chính phủ , kkk

Thằng đấy giờ bố bảo cũng ko dám hé răng về cii, cái mõm nổ như bom bị cii nó sút cho vỡ hết cả mồm, 3 đời nhà nó nghe tới cii là giật mình thon thót

5 Likes