CII - Tầm nhìn 5 năm và Topic giải đáp các thắc mắc của Cổ Đông!

Má, vậy mà thằng TBCS vẫn chỉ dc 25k, vãi thiệt

Điên thôi ông, mấy ông đọc bctc mà k hiểu con mẹ gì hết. Lụm đúng 1 câu lỗ ra loè thiên hạ. Vui lòng đọc hết văn bản nhe. Còn khòn lỗ này đã báo cao trong t1. H chỉ báo sau kiểm toán thôi. Mà vui lòng đọc hết và tìm hiểu.

1 Likes

mua vì giá đất thủ thiêm nó tăng–> tương lai sẽ là trung tâm hành chính cả nước, còn 3 cái bctc vớ va vẫn dẹp me đi

Kiểm toán xong lỗ thêm 4 tỷ so với bctc trước đó thôi, giá vùng đáy tháng 1 phản ánh hết tin xấu rồi

2 Likes

Bác nào sợ thì bán đi để giá dưới 30 e múc thêm :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

9ef2a14b0acac5949cdb
Có tin hot đây anh em

1 Likes

ngon rồi từ mai CII tím…10 phiên về 60.

1 Likes

Thé này thì anh em mai còn bao nhiêu múc ATO sớm nhé. Chào mừng cổ đông CII.

1 Likes

Chuẩn rồi bác. Thế này cơ mà lái ra tin ác thật, cái tin cắt Margin cũ rích, đăng lên, nay gom hàng kinh quá. Rồi tin này ra. Mai thì ATO sớm tăng thêm số lượng CII, không lại lỡ chuyến tàu tốc hành.

1 Likes

Hnay vừa vào thêm, cii xấu ko thể xấu hơn :))

1 Likes

Căng rồi, quá căng rồi ae ơi kkk

1 Likes

Lại tím 10 nào

1 Likes

Mới hứa thôi kg có rõ ràng gì. Nộp tiền mới có hi vọng về đỉnh cũ.

Lúc rõ ràng thì nó đã lên 1 khúc ( tôi đoán tầm 4x ) sau đó là đánh vượt đỉnh

2 Likes

Cuối tháng 4 sẽ đánh vượt đỉnh cũ.sau đó tích lũy lại tháng 9 lên 100.hợp lý ko bác

2 Likes

Quá nhiều đất vàng. Riêng miếng đất ở phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty:

Oki bác :grin:

Bán hết r lại phải đu tiền thịt vào đẩy giá lên thôi, ra tin phút bù giờ sau tin cắt margin thì biết là bựa r =)))

1 Likes

đang âm đây e chờ về bờ

Có thì vào thêm mới nhanh về bờ.