CII - Viên kim cương bị vùi trong bùn, cơ hội ăn X2,5 trong vòng 6 tháng

CPQ đc bán cho thỏa thuận cho 1 bên thì sẽ ổn định hơn nhỉ, đợt vừa rồi CP bị phân tán nhỏ lẻ nhiều quá, hoảng loạn luôn.
Thời gian đk bán khoảng 17 phiên cũng ko dài nên e cũng nghĩ đã bên đk trước rồi.

Có khả năng test lại vùng đáy không vậy a. Em cảm ơn

Test lại 60 bác

1 Likes

Test hôm qua rồi đấy thôi.

CII lãnh đạo táng liên tục vậy …, m cầm NBB không biết có nên cắt lỗ không hay gồng đây.

1 Likes

Bác động viên ae xem nên giữ hay nên cắt hả bác chủ thớt ơi

1 Likes

bác ấy sẽ nói long
thì để nó qua 1 bên, còn short thì cut vào con khác kiếm cơ hội làm lại :))

1 Likes

cơ hội đáy rồi ae

CII đơn giản là giờ k có cầu vào, cung thì thừa nên giá mới vậy. nta đã phân tích như thế rồi ai giữ dc thì giữ cứ đi hỏi, lúc các bố chốt lời các bố có chia đồng nào không… đúng đời

lúc này tâm lý m.n vẫn là bán tháo CII, do cái dớp đợt vừa rồi, thực ra là chả cần có thêm tin xấu gì thì cũng bán lấy bán để, lo rằng k bán thì sau cạn cầu lại k bán dc, tôi thì k mua vì ngắn hạn, nên cứ nắm giữ, danh mục đầu tư phải đa dạng, để nếu 1 mã đang down trend thì cũng k quá bận tâm các bác ạ, tôi múc full tiền thịt và CII chỉ là 1 trong các mã trong danh mục nên t cứ nắm giữ thoải mái ^^

7 Likes

Nó cứ ngóc lên cái bị táng 44tr cpq vào đầu nên k lên nổi. Chờ bán hết cpq mới lên đc. Lúc đó có khi về 1x haizz

Cổ phiếu quỹ mới bán được chưa đến 1.1tr trong số hơn 44tr đăng ký. Theo Nghị quyết thì giá bán CPQ ko thấp hơn giá 32

1 Likes

nếu vậy sẽ phải đánh lên trên 3x để bán đủ sl CPQ bác nhỉ

CPQ thì cb

CPQ chờ ra Tết chúng nó bơm tin tốt liên tiếp thì thanh khoản tăng theo chiều tăng giá, lúc đó mới là lúc Cty bán tỉa dần cpq theo chiều giá lên. Còn giờ cứ úp mở để cho bọn lái mafia hoành hành, tự tung tự tác vừa quay tay vừa xả đè vét hàng cú chót sau đó đánh lên. Hôm nay chúng nó còn kê cả đống cổ giá sàn số đẹp cuối phiên 2,990,90 để nhằm tạo hiệu ứng vét giá sàn phiên sáng mai rẻ hơn giá sàn hôm nay -7%

06/2 đúng ngày nghỉ Tết cuối cùng là hạn chót 3 DN trúng đấu giá 3 lô 3 - 5, 3 - 8 và 3 - 9 phải nộp 50% giá trị trúng đấu giá theo Thông báo của Cục Thuế TP.HCM ngày 06/01/2022 với khả năng cao cả 3 DN này đều nộp tiền đầy đủ cộng với kế hoạch đấu giá lại lô 3 - 12 bị THM bỏ cọc sẽ là cú hích lớn đối với cp CII. HÃY LƯU Ý NHỮNG ĐIỀU ĐÓ ĐỂ KHỎI MẮC BẪY LÁI BẨN!

xin hỏi a đang dùng biểu đồ khối lượng này ở trang nào vậy ạ?

thua, anh em định giá tài sản đúng không mà giá cp cứ như cty phá sản vậy. sàn liên tục này sao mà gồng nổi hic

Cty Bình Minh đã nộp dần từ ngày 11/01/2022 với lô 3 - 9 rồi nhé. Đây chỉ là 1 trong số các Ủy nhiệm chi, đến hôm nay là hạn chót thì đã có Ủy nhiệm chi cuối cùng hoàn tất 50% giá trị trúng đấu giá rồi nhé. Còn tại sao nộp dần từ 11/01/2022 mà media lại ỉm đi thì tự hiểu nhé!!!

2 Likes