CII - Viên kim cương bị vùi trong bùn, cơ hội ăn X2,5 trong vòng 6 tháng

kiểu gì cũng sẽ có bên nộp tiền thôi, chứ bỏ hết thì cuộc đấu giá trở thành trò hề mang tầm quốc gia mất

7 Likes

Kệ đến hôm nay vẫn giữ thì dù cho tin khủng khiếp xấu cỡ nào cũng chấp hết.Mà quỹ nước ngoài nó bán có khoảng 300tr cổ giá 13 còn 5,2 tr cổ nó nói nó kg bán được do chưa phù hợp giá là sao bác.?

Dừng cuộc chơi được chưa các cụ?

Tan tác với B lọ.

CII chạm Ma200 rồi, đạt tín hiệu mua, một số group môi giới bắt đáy nên anh em cầm CII vững tin

Em lên lại tàuvđi chuyến mới

CII giá tầm 30k vào thì ăn nhanh ngay được 30% là ít

Giờ thì CII, NBB bay thật

Ga sắp tới 36-38

quy-hoach-thu-thiem-03

1 Likes

Tham khảo thêm con PVM này toàn đất siêu đẹp, ví dụ như gần 2000 m2 ở số 8 Tràng Thi, Quận Hoàn Kiếm, HN. Trồng cây bắt đầu đến lúc hái quả:

2 Likes

Cướp đất kinh hoàng

Trò mèo… đất ngoài có sốt thật, mà không đến vậy

Đánh nhau tận bên tây chứ liên quan gì ta đâu mà mấy bố cứ lo vác hàng ra bán rồi phải đua lại, cứ hàng ngon cầm cuối năm có bánh chưng thịt hết nhé anh em: FLC CII KSB DDN HBC VPH…

1 Likes

IMG_20220221_171014

1 Likes

CII đặt kế hoạch lãi ròng 757 tỷ đồng năm 2022

Trong văn bản giải trình khắc phục tình trạng cổ phiếu bị cảnh báo, CII cho biết Công ty dự kiến bắt đầu thu phí hoàn vốn cho dự án cao tốc Trung Lương - Mỹ Thuận từ quý 2/2022, là tiền đề quan trọng giúp cho Công ty tạo được dòng tiền, đảm bảo khả năng trả nợ và tính an toàn tài chính cho Công ty. Theo đó, tổng doanh thu thu phí cầu đường trong năm 2022 ước đạt từ 1,500 tỷ đồng (chưa bao gồm dự án Trung Lương – Mỹ Thuận) đến hơn 2,200 tỷ đồng (bao gồm dự án Trung Lương – Mỹ Thuận).

Cổ đông CII được tiếp thêm oxi :))

2 Likes

CII là một cổ phiếu có cơ bản rất tốt, chỉ tội những dòng tiền tham lam biến nó thành cổ đầu cơ thôi, chứ nếu đi cùng doanh nghiệp từ tháng 8 năm ngoái đến nay thì vẫn lãi x2 trở lên rồi, và hòan toàn còn ngyên kỳ vọng cầm đến hết 2023 sang 2024 ^^ các bác vào topic đọc trải lòng của tôi về quá trình tham gia thị trường của tôi nhé, nếu thấy hay có thể để lại một like or comment ủng hộ tui :smiley: [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] GIA TỘC ROTHCHILD, TÀI CHÍNH VÀ BƯỚC CHÂN VÀO THỊ TRƯỜNG QUA TÀI KHOẢN CỦA…BỐ BẠN - #10 bởi BenjaminGraham

5 Likes

Ok thanks bác

Cảm ơn Bác đã chia sẻ!