CK tháng 5: Chắt chiu cơ hội!

3 Likes

Vào cả pic của J quảng cáo cho thầy hả :smiley:

2 Likes

Pic này có nhắc đến IDJ, con hàng đẳng cấp của Thài em đó bác Chanh ạ

Chứ gạo cội copy paste em giao lưu làm gì đâu

À ra thế :smiley:

nay ai cũng khoe lãi , còn e khoe lỗ , e cắt lỗ, con lãi thì bán non

Không hiểu tại sao Mod @SuperModerator vẫn để dạng nick này tồn tại mặc dù đã khiếu nại nhiều lần?

có ai mời ghé pic đâu mà suốt này hót quá thế, đường rộng cứ đi, ai ghé cứ ghé , sao phải lầm khó nhau… tưởng ai cũng dễ lừa để thu phí thì coi nhà đầu tư không có não ah , ai cũng tự chịu trách nhiệm việc của mình nha

1 Likes

Danh mục hình như quá nhiều mã. Tập trung 1 vài mã chất lượng và nắm giữ lâu dài.
Thấy hỏi tùm lum rồi mua bán ko giống ai thì VNI có lên 2000 điểm em vẫn lõm như thường!

1 Likes

Him Lam úp bô DIG đúng đỉnh :rofl:

1 Likes

https://m.cafef.vn/du-lieu/NVL-562789/co-dong-lon-nhat-cua-novaland-tiep-tuc-bi-ban-giai-chap-hang-trieu-co-phieu-nvl.chn

1 Likes

Nhà mình có ai đang cầm vnd ko vậy?

:joy::joy::joy: nó bất tử rồi ý kiến làm méo gì he he

Cầm tiền là có lỗi với bản thân :pensive: bán nô chưa

1 Likes

cái con NVL giờ chết day trong đóng tài sản và đống nợ ngập ngụa các chú cư chờ DN chính phủ tháo gỡ dự an toàn trên sách mà để tháo gỡ xong mất cả mây tháng và thâm chí cả năm - giờ NVL đang loay hoay trong đống nợ chết dãy mà cứ hô làm gì con này? NVL giờ con hủi đâu cơ lướt sóng nó kéo lên rùi tới tổ chức nó phang tới tấp.kkkkk mỗi ngày trả lãi 50 tỏi 1 năm mất mẹ 18k tỉ mà cư hô.kkkkk bỏ nó đi chơi hàng này lởm vãi thiếu gì hàng ngon mà ko sơi cứ nvl Làm gì

1 Likes

tin này quá tốt cho thi trường! phải tăng vốn và quyết liệt hơn nữa. cho bọn bank để con hỗ trợ cho DN! cang đẻ lâu DN toang hoác hết chúng nó thì đớp trên đớp chốc DN điêu hành quá yếu kém - giờ mới nhìn ra và tăng vốn cho nhóm Big bank - tao nói chúng nó từ đâu năm 2022 nhung chung nó ko nghe cú.kkkk

2 Likes

E cầm CEO chủ đạo bác ơi. NVL e đi còm dạo à :laughing:. Ý e là có ae nào mua con VND ko?

hiii dôi khi mua 1 đằng mà thích comment tán dóc 1 nơi hử, hii

1 Likes

Hi chỗ nào thấy vui mình vào bác. Còm có thêm thông tin cũng hay. Rồi có khi trao đổi thả tim cho nhau nữa :smile:

1 Likes

Đúng như đã nhận định sáng nay. Để mai quan sát thêm kiểm chứng ?

A,e để ý quan sát thêm DRC nếu chốt phiên nay mà vẫn Xanh và đỏ nhẹ là yên tâm nhặt dần thời gian tới cho két khóa lại…chờ ra tờ A4 (chốt chia cổ tức “tiền mặt” còn lại của năm 2022) và đón sóng kết quả SXKD quý II/2023