CK tháng 5: Chắt chiu cơ hội!

cái con NVL giờ chết day trong đóng tài sản và đống nợ ngập ngụa các chú cư chờ DN chính phủ tháo gỡ dự an toàn trên sách mà để tháo gỡ xong mất cả mây tháng và thâm chí cả năm - giờ NVL đang loay hoay trong đống nợ chết dãy mà cứ hô làm gì con này? NVL giờ con hủi đâu cơ lướt sóng nó kéo lên rùi tới tổ chức nó phang tới tấp.kkkkk mỗi ngày trả lãi 50 tỏi 1 năm mất mẹ 18k tỉ mà cư hô.kkkkk bỏ nó đi chơi hàng này lởm vãi thiếu gì hàng ngon mà ko sơi cứ nvl Làm gì

1 Likes

tin này quá tốt cho thi trường! phải tăng vốn và quyết liệt hơn nữa. cho bọn bank để con hỗ trợ cho DN! cang đẻ lâu DN toang hoác hết chúng nó thì đớp trên đớp chốc DN điêu hành quá yếu kém - giờ mới nhìn ra và tăng vốn cho nhóm Big bank - tao nói chúng nó từ đâu năm 2022 nhung chung nó ko nghe cú.kkkk

2 Likes

E cầm CEO chủ đạo bác ơi. NVL e đi còm dạo à :laughing:. Ý e là có ae nào mua con VND ko?

hiii dôi khi mua 1 đằng mà thích comment tán dóc 1 nơi hử, hii

1 Likes

Hi chỗ nào thấy vui mình vào bác. Còm có thêm thông tin cũng hay. Rồi có khi trao đổi thả tim cho nhau nữa :smile:

1 Likes

Đúng như đã nhận định sáng nay. Để mai quan sát thêm kiểm chứng ?

A,e để ý quan sát thêm DRC nếu chốt phiên nay mà vẫn Xanh và đỏ nhẹ là yên tâm nhặt dần thời gian tới cho két khóa lại…chờ ra tờ A4 (chốt chia cổ tức “tiền mặt” còn lại của năm 2022) và đón sóng kết quả SXKD quý II/2023

đáy tui mới thả rồi đấy nha, đôi khi rảnh rỗi comment lung tung, nhưng tui chỉ vào một vài nhà comment thôi, còn lại cái nào hay thì like

2 Likes

Fit nay vol tăng đột biến kỷ lục bác @Jean.2007 xem giúp e có ổn ko để bán đất all in nhờ

1 Likes

Chiều mai hàng phiên tím đầu tiên về là xác nhận.
Em này khả năng là ngon đấy!
Sáng mai ký giấy cọc nhà là vừa :grinning:

Haha.

VND mất lái cmnr, chứng cứ vào BSI thì khó chết lắm!

2 Likes

lại thèm chưởi nhau rùi hả?
:smile:

2 Likes

:bird::bird::bird: chửi làm gì , toàn lịch sự đàng hoàng thỉnh thoảng gọi nó lên cho đỡ tẻ nhạt

2 Likes

Hằn đã lên

2 Likes

Anh ơi nhiều lúc vào pic bác j định bốc phét mấy câu thấy 3 anh chưởi nhau hăng quá em sợ lại đi ra khiếp 3 ông tam đa này

tam tấu mà em :smile:

1 Likes

Cứ lên thôi em😕 đời mà phải ngại mấy vụ loằng ngoằng này Á , cứng cáp lên em mới cứng chứng dc

2 Likes

Hôm trước chồng em chửi nhau em nằm im cũng dính đạn sợ bỏ xừ

1 Likes

đâu thằng lào đụng em?

1 Likes