Ckg: dòng tiền lớn ồ ạt th m nhập - chuyện gì đang xảy ra?

Anh em có lẽ không còn quá xa lạ với Đại gia đất Kiên Giang - CKG. Sở hữu quỹ đất sạch tại một số thị trường tập trung giúp khai thác tốt lợi thế địa phương. Ngoài ông Phú Cường ra thì CKG là best khu này rồi.

Câu hỏi được đặt ra rằng là: “Dù biết là tiềm năng thế đó, nhưng CKG có gì mà trong những phiên gần đây, dòng tiền lớn đã nhắm tới và giá tăng ngay 20% chỉ trong vài phiên???”

Lãi suất giảm, BĐS phục hồi, Trend nhà ở xã hội khi CKG là ông trùm xã hội miền Tây ???

Anh em có thông tin gì thì chia sẻ nhé, nhìn chart là CKG sóng lớn đó anh em !!!

—------

4 Likes

Sóng BĐS mà ông, con nào chưa chạy thì chạy thôi, nhìn HDC kìa.

https://vietstock.vn/2023/07/ckg-xuat-hien-nhom-co-dong-muon-bai-nhiem-va-de-cu-nhan-su-tham-gia-hdqt-737-1089916.htm

Thay da đổi thịt rồi

1. Lương thưởng của chủ tịch hội đồng quản trị CKG cao nhất thị trường. Và vượt kế hoạch phân phối lợi nhuận 2022. Liệu lương thưởng của chủ tịch có được thông qua ở đại hội lần 2.

theo nghị quyết đại hội 2022 về kế hoạch phân phối lợi nhuận, thù lao của HĐQT, BKS là 3% LNST tương đương 5,08 tỷ đồng

Tính ra còn ghê hơn mấy DN Bluechip :)))

Bác trên nói mới để ý, lương lãnh đạo CKG cao thật, bòn quá bòn

CKG hàng cô đặc mà, kiểm soát hết, kéo cái là lên thô

1 Likes

CKG cái gì cũng ok, có điều chủ tịch hơi bòn rút.

Quỹ đất đẹp nhưng vướng pháp lý nhiều lắm mấy chú, không dễ triển khai để có doanh thu, dòng tiền sớm. Bớt đếm cua lại

1 Likes

Bãi bỏ rồi nha anh em

Bãi nhiệm rồi anh em

Vụ này căng đét, cuộc chiến vương quyền như EIB à

Đã có mặt tại ĐHCĐ nha anh em

Ae co tin gì CKG nua ko

@GAORANGER1501 nhóm mới giu bao nhiêu % ckg vay .? Bác