CNT - Câu chuyện tái cấu trúc và quỹ đất tiềm năng 2.000 ha

, ,

Sau câu chuyện HD6 và EVG, thì mình giới thiệu với các bạn một câu chuyện tiềm năng khác là CNT.

Lưu ý:

• Bài viết nhằm chia sẻ góc nhìn về một cổ phiếu tiềm năng. Không khuyến nghị mua bán.
  • CNT hiện tại chỉ được xem là một cổ phiếu tốt, với ước tính EPS có thể đạt 5.000đ/cổ phiếu cho 4 năm tiếp theo. Nhưng để CNT thật sự thành siêu cổ thì CNT cần dự án lớn gối đầu, với quy mô trên 100 ha để kỳ vọng thành siêu cổ.

2 Likes

làm một chú EVG thôi bác ơi, nhiều quá tiền đâu mà xúc

1 Likes

nhiều người nhiều khẩu vị, có mã tốt thì cứ giới thiệu ace. tôi cũng chỉ mua được 2.000 cổ CNT thôi, chứ EVG thì tôi có hơn 50k cổ

1 Likes

em thì đã múc 500k EVG

1 Likes

giàu vãi. tôi nhìn nhiều mã ngon mà chả có tiền, đau đầu

1 Likes

200kLDG

LDG hàng lởm lắm, đừng ham. nó còn lỗ dài dài đấy. kiếm mấy con tài chính tốt, lợi nhuận tốt mà chơi

1 Likes

sợ chi

không phải là sợ gì, giá này thì có gì mà phải sợ. nhưng cổ cơ bản tốt vẫn tốt hơn

giá này thì múc thoải mái, lên 10 bán thôi, đánh bạc mà

2 Likes

Vin sàn upcom

Bác uy tín đấy, chuyên khai quật siêu cổ, nay bác chốt HD6 rồi chứ

1 Likes

CNT tăng nhanh quá😧

chưa đâu bác ơi. HD6 đường còn dài lắm.

HDC với dự án The Light hơn 40ha mà đã được vốn hóa 5.000 tỷ.

HD6 với dự án Cái Dăm 6ha, Bắc Giang 41ha, Huế 104 ha thì bác nghĩ tôi kỳ vọng HD6 bao nhiêu? ít lắm vốn HD6 lên 3.000 tỷ thì tôi mới cân nhắc bán bớt

1 Likes

tôi cũng không ngờ CNT lên nhanh thế. chơ biết thì mua nhiều hơn rồi. tôi mua được có 2.000 cổ CNT giá 17.5

1 Likes

evg có câu chuyện j ko bác

Kiên nhẫn đi bạn

2000 cô thì mua làm gì, ít nhất cũng 50k cho nó máu

Hàng ngon nhưng tăng nóng quá, bác chủ giới thiệu khi giá 15-16 mua thì đẹp, giờ muốn mua kiên nhẫn chờ đợi tạo nền tích luỹ đã

có tiền thì nói làm gì :))) thiếu tiền mới mệt