Cơ&cớ

Ta mang cho em một đóa quỳnh
Quỳnh thơm hay môi em thơm
Em mang cho ta một chút tình
Miệng cười khúc khích trên lưng
xin mời các bạn nghe … bài QUỲNH HƯƠNG của Trịnh Công Sơn.

Cùng ĐEN VÂU.

1 Likes

:grin: :grin:

Hoa Quỳnh chỉ nở về đêm.
Nên khi chụp ảnh toàn thấy background là màu đen. :laughing: :laughing:

1 Likes

Giờ phải cướp hàng giá rẻ trước khi nó kéo trần một đống. Lần nào cũng thế. PVI xanh, múc cổ phiếu bảo hiểm giảm sâu BMI BVH MIG…dfsf

1 Likes

Tụi vn30 lên đi nào. :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

Kaka ! Chào các bác em lại xuất hiện để kiểm chứng mốc 1040-1060 của VNI . Chúc các bác có 1 ngày hóng hiệu quả . Có tiền lúc này thích thật …

3 Likes

Giờ mấy thấy lệnh vào ăn hàng, lệnh bán cạn kiệt kéo nhẹ là trần ăn 15%

1 Likes

Ohayo Gozaimasu !

Đúng thật lúc này có tiền là thích nhất. :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

2 Likes

Nhưng cũng chỉ dám đâm 10% NAV :joy:

1 Likes

dxg hag …sàn lên tham chiếu

1 Likes

Chiều nay xanh mạnh rồi các bác ơi ! Tuy nhiên lúc này vào 30-50% được rồi . Phòng thủ 50% thôi . Cùng lắm các anh ấy đạp em nó về 950 . Nhưng mà khả năng đó không cao . Lý do là kinh tế nước ta đang tăng trưởng tốt thì các anh mà đạp về 950 còn thấp hơn trước dịch thì nó lố quá …

2 Likes

2Ku Say

Nhợn
say
time!

P/s: giá x/h sớm hơn chừng 1/2 giờ … là Ok lém luôn.

1 Likes

Lên nào.
Xanh cho đỡ mệt mỏi nào.

Mấy ngày nay không ngủ rồi. :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear:

2 Likes

Cớ … nà. Qua, kia tuần trước nữa kinh tế nước ta ko tăng trưởng tốt!
*Hose khớp > 5,1 k tỉ đồng.

2 Likes

Mình lại nghĩ hồi về quanh khoảnh 1200 rồi sau đó sẽ đạp tiếp ( tạo đáy 2) rồi mới tạo đà lên sẽ an toàn hơn.

3 Likes

Em nó cứ nằm ở mức trên 1000 points thế này thì mấy anh Tây lông mới thích . Các anh ấy còn phải lo chống lạm phát bên kia . Khi nào Mẽo , Âu ổn định thì các anh ấy mới cầm tiền quay lại chơi với chứng Vịt . Em nghĩ chắc tầm 2-3 tháng nữa nếu không bị suy thoái , còn suy thoái thật thì phải mất 1-2 năm các anh ấy mới ném tiền vào VNI của chúng ta .

2 Likes

Chuẩn bác ! Tạm thời đây sẽ là đáy ngắn hạn đợt này , có thể đi lên 2-3 tuần hoặc lâu hơn em không rõ . Nhưng chưa phải đáy dài hạn đâu mà sẽ là quả nhúng thần sầu về 1020 và chốt ngày ở 1040 cơ bác ạ . Hoặc nếu em dự sai có thể là 950 ( khả năng xảy ra chỉ 1%) . Với những quả nhúng như vậy thì các chuyên gia chứng cháo mới co cẳng chạy hết. Lúc đó mới là thời cơ chín muồi nhất .

1 Likes

Mốc 1040 của bác chắc là đáy 2 sẽ về,

2 Likes

Hôm nay các bác cứ tự tin mà giải ngân nếu đánh T+ đi , đảm bảo lãi được 10% đấy ! Còn sau 2 tuần nữa thì em không rõ nha …

2 Likes

Phiên chiều hôm nay mới là phiên thị trường cần vượt qua. Mọi kịch bản tiếp theo của thị trường hãy chờ đón sau 14h15 hôm nay kkkkkk
Hãy để TT lên tiếng trc đã 🥹

1 Likes

Yên tâm bác . Hôm nay sẽ xanh mạnh …

2 Likes