Cơ&cớ

Xanh gì bác k nói …… ơ ơ thì lại ú oà :rofl:

1 Likes

Em nghĩ chiều nay nhiều mã BĐS sẽ đồng loạt khởi nghĩa bác ạ … BĐS bị đạp thê thảm quá rồi ! Tức nước thì phải vỡ bờ thôi . Có thể xanh mạnh là Ngân hàng với mấy em BĐS thôi ! Còn mấy em vừa rồi tăng thì né nó ra ạ … Chưa phải lúc các em ấy lên tiếng . Lúc này đứa nào bị áp bức nhiều nhất sẽ lên tiếng trước .

1 Likes

Mấy ông xây có 1 cái tòa chung cư cao 30-40 tầng mà định giá 2-3k tỷ . Nghĩ sao mà giá CEO cả 1 tập đoàn nó đang xây dựng biệt thự biển ầm ầm , đất nhiều thế giá 6,1k tỷ . Em mà là giám đốc của CEO , DXG , NVL , HDC … Em cũng không phục cái thị trường này .

2 Likes

Em không biết tài sản của các bác thế nào chứ em thấy ngay bản thân em thì nếu tài sản đất đai , có bán rẻ rách cũng 6 hoặc 7 tỷ ( Tất nhiên người ta trả giá và sẵn sàng cầm tiền tươi đập vào mắt em luôn ạ ) . Vậy thì 1 tập đoàn BĐS như CEO có 6,1 K ( Tức là bằng khoảng 1000 người như em ) . Nghe nó có j đó sai sai …Em không PR CEO nha vì em không cầm CEO nhưng em lấy nó làm ví dụ như vậy .

2 Likes
3 Likes

Con DIG nhìn có mùi lắm, ăn t+ không thì không rõ nha

2 Likes

image
Anh bạn này … cơ mà khổ! Bắt … đáy trật tay đao.

1 Likes

Ghê quá, :tired_face: :weary: :face_holding_back_tears: :dizzy_face:

1 Likes

Chỉ cần TT hồi tăng là bạn ta có tiền thay tay giả hà hà.
image

2 Likes

:smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear:

2 Likes

thôi, Em Đít mộng lơ lắm

1 Likes

Giằng co 1090, MA20 của 15m chỗ này, bật qua được là tốt

2 Likes

1093 thể hiện sự kiên định của tạo lập

MA20 15m thôi bạn, qua được thì ổn

1 Likes

VN30 Futures cũng phải phá cản cũ

1 Likes

Thấy bán chặn 3k lô SAB 185k … Nó ko qua nỗi 1090 lun!
Chừng mua tiu diệt thì mới thấy (tạo lập) MMs ra tay.
*Mở ngày 1095,X điểm. Mốc này ko ý nghĩa sao.

2 Likes

Nay giữ chợ .

3 Likes

Qua ATC SAB chất mua CE … Sau bán cà khịa cà chớn cà cháo mới ko còn CE!
Nếu nhớ ko lầm thì VIC ( hệt thế) nữa …

image

2 Likes

Chờ 2pm xem tình hình thế nào, nay áp lực bán đã giảm rồi, loanh quanh tham chiếu cũng ổn thôi. Chứng vịt dính t2.5 nên ai cũng không dám mạnh mua, sợ bị kẹp hàng. Áp lực bán dừng hẳn và có tiền to vào vài phiên bà con mới có động lực được.

PS: 2pm nếu có ai bị call margin sẽ bị bán ra ở giờ này trở đi. Cần quan sát áp lực 2 chiều xem có lại vỡ chợ không.

3 Likes

Đội cầm tiền nóng đit. Kk

3 Likes