Cổ đất đang tát vỡ mõm chim lợn, công ty ck, tự doanh

Đề nghị ubck cần có cơ chế chế tài kiểm soát các phát ngôn lừa đảo của các công ty ck, chiên za, nhà báo… Làm hại nhà đầu tư. Nếu nhận định sai 60-90% thì phải treo mõm, khâu mõm ko đc phát ngôn.
Hãy nhớ 30 năm qua đất vẫn tăng 5000-10.000 lần mà đếch cần Tân hoàng minh đấu thủ thiêm. Nên việc kết quả ra sao thì đất vẫn tăng giá tiếp .
Xúc! Cướp là giàu

267 Likes

UBCK vả chết cụ chúng nó đê…@@

30 Likes

Oán khí ngập trời của các F0 khi theo cổ bank, thép…thầy à.

6 Likes

Đem quay mấy con chim lợn lên :grin:

1 Likes

Quá chuẩn thầy ah!

1 Likes

Cty CK tính dụ F0 bán cổ đất để cướp hàng, đâu ngờ F0 bây giờ đều là đệ tử của Thầy A7 hết rồi nên đâu có ngu ngơ Thầy ơi.

6 Likes

nó kêu nhiều chứng minh nó đang khốn khổ lắm đấy anh ạ. đéo thằng nào cản được thiên thời
tầm nhìn anh vượt qua học thức của chúng nó anh ạ
Chúc anh và tất cả những anh em của mình thành công hơn nữa

9 Likes

Xu thế 70-80% tiền xã hội chảy về rốn tiền quốc gia bds là ko thể cản. Cản chỉ mất xác

67 Likes

Chúng nó mất nhiều tiền quá nên chúng nó mới kêu đấy :grinning: :grinning:

1 Likes

lên đâu bác ? lên thịt hả ok luôn

1 Likes

Các chiên za càng ý kiến như vậy, ae càng yên tâm xúc.

1 Likes

Múccccccccc

xu thế bds tăng là ko thể thay đổi. Media giờ chỉ hù doạ được ndt lúc trước thôi, F0 giờ thông minh hơn nhiều và họ hiểu được thiên thời, theo được những người đã trải qua chu kỳ 2006-2007 rồi

1 Likes

cno cố chấp hay là ngu ko nhận ra nhỉ kk

1 Likes

Múc mạnh

1 Likes

Đúng cần gì Tân hoàng minh, Tiền chảy chỗ trũng

41 Likes

treo mõm hết bọn chim lợn!

1 Likes

Theo luật là phạt được rồi, lại còn chỉ đích danh mã CEO và DIG. Thời tới cản không nổi bác A7 ạ. Chim lợn thoải mái, cổ tốt nó vẫn cứ tăng thôi. Ko nhanh thì chỉ còn cái nịt. Kaka!

3 Likes

mua cổ đất để có tết ấm no

1 Likes

Khi xem dc các video của thầy trên youtube làm em khai sáng hoàn toàn tư duy đầu tư. Và em đã bán hết bank để múc 100% CEO từ giá 1x. Đến giờ em vẫn chưa bán 1 cổ. E cảm ơn thầy đã cho em tư duy đầu tư đỉnh cao. @Sieucophieu12345

13 Likes