Cổ đất đang tát vỡ mõm chim lợn, công ty ck, tự doanh

A7 là ngọn cờ đầu
Anh chị em hãy lên tàu Dig, Ceo

Em chào bác A7…chúc bác luôn mạnh khỏe…em xin biếu bác 1 TIVI màu JVC…em tin JVC sẽ x2 tk đón tết âm 2022

16 Likes

Mấy hôm nay đài truyền hình VTV, các ctck, chiên za, nhà báo rủ nhau ĐÁNH HỘI ĐỒNG - Nhưng DIG CEO L14 CII … lại CÀNG TĂNG MẠNH một cách đáng kinh ngạc.
Kết luận là bọn đấy nói thế nào thì cứ làm ngược lại - tất sẽ thành công :slight_smile:

Niềm tin của em vào thầy A7 cứ lớn dần theo từng giờ ^^

1 Likes

image
Đừng nghe chúng nói, hãy nhìn chúng làm.

Một CTCK khuyến nghị KH đu N.KG lỗ thảm cả mg bay 30-50% tk, ko thấy khuyến nghị cắt lỗ lại tiếp tục khuyến nghị cho KH bắt đáy HP.G gỡ lại vốn. Nhưng lời lãi chưa thấy đâu chỉ thấy tài khoản KH bị bào mòn, cắt tiết từng ngày.

Trong cơn chết đói chết khát vì ôm hàng tỷ tấn giấy lộn định giá ở đỉnh cao EPS, họ bắt đầu hoảng loạn, xoắn đít nhìn cổ đất mở mắt là CE chổng phao câu.

Không đành lòng nhìn cổ sắt thép mình ôm bị bốc hơi so đội cổ đất thê thảm, vì thế họ ra sức gào thét, chim lợn, bỉ bôi cổ đất hòng nắn dòng tiền quay lại sắt thép cho họ chốt lãi 15- 2 chục %, gỡ gạc lại chút uy tín để câu khách. Nhưng đội cổ đất đã thấy trước từ lâu việc siết chặt cấp phép dự án khiến nguồn cung mới ra thị trường cực kỳ hạn chế trong khi nhu cầu tìm nơi trú ẩn khi các chính phủ trên TG bơm tiền kích cầu là quá lớn, họ mua gom đất, cổ phiếu đất trú ẩn không bán ra, cổ đất ghế ít đít nhiều nên xảy ra tình trạng chén lấn bẹp ruột, cướp giết hiếp cổ đất để lên tàu là điều hoàn toàn đã được dự đoán trước.

Ngược lại một số CTCK định giá cổ sản xuất dựa theo EPS đỉnh chu kỳ và giả định 5-10 năm sau lợi nhuận ko giảm trong khi đó 5-10 năm lạm phát bơm tiền mất giá tính ra 20-30 năm chưa chắc hoàn vốn thì chỉ còn cái nịt, kkk

Kính đề nghị CTCK nên dừng lại việc lo cho túi tiền của người khác và xem lại chất lượng phân tích- khuyến nghị của mình thì hơn, kkk

3 Likes

Cuộc đua của siêu cổ phiếu IDC với DIG. …IDC phải trần liên tục may ra mới đuổi kịp được

Múc ngay hàng chưa chạy: CSV PGS…

Tôi biết rằng em , kẻ nhỡ tàu .
Con tàu chuyển bánh , đã từ lâu .
Riêng em ( … ) đứng lại mà đón lấy .
Vạn nỗi ưu tư , triệu nỗi sầu .
nhóm Siêu cổ phiếu HAI AMD LDG HAG IDC

1 Likes

A7 uy tín gấp vạn công ty ck theo A7 giàu nhiều.
Theo media hay công ty ck chưa thấy ca nào.
Kkk

86 Likes

Các cty ck hiện nay sử dụng đội ngũ sinh viên mới ra trường, lớp măng non du học về làm báo cáo định giá, nhìn chỉ số quá khứ khuyến nghị múc NKG giá 6x, trong khi dig định giá 23-30, thể hiện trình độ quá còi và chất lượng báo cáo thấp

yêu cầu mấy cty ck nên xem lại đội ngũ phân tích, đánh giá lại chất lượng dịch vụ và thu hồi báo cáo, xin lỗi ae đầu tư nhé

60 Likes

Cản sao nổi xu thế tiền chảy về rốn tiền quốc gia.

37 Likes

Em nghĩ là sẽ có thêm bài vào chiều nay.Như là CP xyz bất chấp cảnh báo vẫn tăng…, Kiểu vậy thầy nhỉ

1 Likes

Bọn nó làm thuê cho công ti ck,bồi bút. :laughing:

2 Likes

Diễn đàn cũng nhiều môi giới,khổ.

1 Likes

image

1 Likes

Lỡ đại sóng thần bds này phải chờ trăm năm

44 Likes

Thầy ơi HDC liệu có dư địa tăng mạnh như DIG và CEO không ạ, em thấy nó cứ lùm xùm quanh vùng giá 100. Mà check các dự án của nó ở Vũng Tàu vẫn còn nhiều chưa bán
Mong thầy chỉ dạy

1 Likes

Long Phan, Thái Phạm, Phục azfin,… cùng chung 1 điều đó là chỉ dạy và ngoài cái nhóm vn30 ra thì đéo biết cổ nào ra cổ nào kk =))

12 Likes

Chuẩn quá thầy A7 ạ. Ai may mắn đọc được những chủ đề của A7 thì nên suy nghĩ lại thật kỹ để làm lại cuộc đời. Muộn còn hơn không như mình đây.

1 Likes

DIG 5 triệu / cp CEO 4.5 triệu/cp khi bơm tiền kkk

3 Likes

Giờ còn HAR đất thảo điền…anh em làng xóm với CII thủ thiêm giá 16k rẻ chán mùa sóng BDS thầy A7 nhỉ…

5 Likes

DIG 10 triệu CEO 15 triệu

1 Likes

Mấy thằng culi,đần độn,chấp gì,bỏ đi anh.

1 Likes