Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

Đất vùng ven HN và đất Hoà Bình khoảng 1 tháng rồi tranh cướp nhau, cứ hở ra là mất. Bản thân mình cũng hụt mất 3 vụ đất Lương Sơn. Cọc xong có ng vào trả chủ đất gấp đôi để lấy. Toàn thấy dân HN đi gom đất vùng ven. Quá kinh khủng. Cũng may là biết tới f247 và A7 minhg all in DIG và CEO chứ ko thì giờ ngồi khóc tiếng mán.Xin ngả mũ trước A7, tầm nhìn của bác quá kinh khủng.

1 Likes

e ói tham gia thị trường, vậy khi nào bơm tiền vậy các bác, e chư thấy bơm đồng nào ạ. Đang hóng để mua CP BDS đây

Mua lúc chưa bơm là mua ghế vip đấy, ăn trọn mâm, đến khi nó bơm rồi thì chỉ là ghế hạng trung thôi, vẫn còn ăn được nhưng không trọn vẹn kk

12 Likes

Đại ca, giản dị, gần gũi nhưng cũng rất gắt :grin::grin::grin:

1 Likes

Vcl giờ thời đại đéo nào rồi còn phải chốt lời để ăn tết??? Giờ có phải nghèo đói đéo đâu mà cứ phải đến tết mới ăn mới tiêu. Bọn có tiền thì ngày đéo nào cũng ăn tiêu hơn cả Tết nhé. Còn Tết thì 10 củ tiêu nhòe việc đéo phải chốt lời lấy tiền tiêu Tết.
Chịu khó học hành, mở mang đầu óc ra chứ cứ tư duy như những năm 80s-90s thế bao giờ mới khá được.

6 Likes

Thô nhưng lại thật còn hơn bọn media được ăn học viết văn hay nhung toàn dùng bút hại người

1 Likes

10 triệu tiêu tết thỏa mãi rồi cụ ơi ko cần chốt để ăn tết đâu :grin: :grin:

3 Likes

Thấy bài viết hay, thay lời muốn nói! :+1:

2 Likes

Mày nói Ceo sẽ vượt Dig sớm nghĩa là bảo Dig chạy chậm hoặc đứng yên hoặc giảm, vậy ko dìm Dig thì là gì. Mày nên rút kinh nghiệm lần sau ko ae đang nắm Dig người ta nóng mắt, mày ko nên so sánh 2 con hàng chiến lược của thầy A7

đang bơm rồi đấy, bơm liên tọi, đầu tư công, với hạ lãi suất là bơm kích cầu rồi đó. bạn phải tìm hiểu các hình thức bơm tiền ra nền kinh tế của chính phủ, chứ không phải ngồi đợi chờ đâu. các bậc tinh anh họ hiểu kinh tế vĩ mô mà đi gom tài sản các kiểu rồi. HAG từ khi bầu Đức hối hận vì bỏ bđs xong HAG phi mã. các ông chủ doanh nghiệp sản xuất đi đấu giá tài sản liên tục cho chu kì này. không gom nhanh thì còn cái nịt. nhỏ lẻ tầm này phải tranh thủ trú ẩn vào cổ bđs có tài sản lớn để giữ tiền chứ không phải ăn vài đồng sung sướng, rồi cứ nghĩ mình giỏi.

chạy nhanh hơn là khả thi mà, 1 con tăng 10%/ phiên, 1 con 7%, tính kép lên thì… cùng chạy thì khả năng thị giá ceo vượt dig cũng là chuyện bình thường có gì đâu. Còn về giá trị doanh nghiệp thì ceo thua dig. rõ ràng mà

2 con đều mạnh. Hiển nhiên trc mắt chạy nhanh là CEO, còn dài hơi là DIG. Ai theo hướng nào chọn đó. Tiềm lực mạnh đánh chụm cả L14, DIG, CEO. Có gì mà mấy bác cãi nhau loạn lên

2 Likes

Cả DIG và CEO đều ngon như nhau mấy bác ơi, a e yêu con nào thì nhào vô đưa em về làm vợ và húp thoải mái, so sánh làm gì cho mệt khi ông thì chạy Audi, ông thì chạy BMW, Porscher.
Cháo vi cá mập, bào ngư đang ngon, tranh thủ húp cho khỏe.

1 Likes

2 con đều mạnh, không thể nói trước được điều gì. Như vài tháng trước siêu cổ L14 sau đà tăng trần liên tiếp cũng chững lại chờ Dig Ceo lên đấy. Nói chung cứ hàng A7 chọn thì cứ ôm, Dig biên độ 7% nhưng bù lại có margin mà

3 Likes

DIG đang hơn CEO 25 giá mà mày nói Ceo sớm vượt Dig thì ý mày là Dig đi ngang hoặc giảm hoặc tăng ì ạch. Vậy đây ko phải dìm Dig thì là gì? Tao nói cho mày nên rút kn ko nên so sánh 2 con hàng chiến lược của thầy A7 hòng ý định để khen con của mình cầm mà dìm con kia ko ae nó lại chửi cho

1 Likes

mua con nào cũng được mà, nhìn cái hành trình xa tít kia chứ hơn thua nhau 1 đoạn cũng làm gì đâu

Tôi đang nói nó thik khen con nó cầm lên giời tôi cũng ko quan tâm, đằng này nó lại cứ đi so sánh và dìm hàng. Còn khả thi hay ko thì thị trường sẽ trả lời. Ông nhìn lại phiên thứ 6 xem con nào tăng nhanh hơn…kkk

1 Likes

:smile: :smile:

Thứ 5, thứ 6 tổ chức vẫn âm thầm gom DIG. Ghế ít đít nhiều ae hold chặt nhé

2 Likes

Ae đừng hỏi mãi nào mới ngon. Tầm hiểu biết và phân tích doanh nghiệp của thầy đã đạt hạng thượng thừa rồi. Thầy đã chọn l14, dig, ceo thì cứ vậy mà múc. Cho nên ae đừng hỏi những câu như vậy nữa.

2 Likes