Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

Cổ đất sẽ ngày càng mạnh dần, đại sóng thần mới chỉ khởi động thôi. Sẽ có nhiều phiên trắng bên bán CE hàng loạt, chen bẹp ruột lòi rốn , tuột quần để leo tàu…
Những tiếng kêu la thảm thiết của chim lợn, tiếng gào thét của các chiên za ôm bank ôm thép và nhiều dòng cổ khác…
Thiên thời trăm năm khó cưỡng, kẻ cố tình cưỡng sẽ chết thảm. Lỡ đại sóng thần bds này cả cuộc đời sẽ phải sống trong dằn vặt tiếc nuối.

307 Likes

Thầy cho em xin nhận xét về NLG với a! Cảm ơn thầy!

5 Likes

Múc DIG, múc CEO AE!

9 Likes

có mã nào mới tiềm năng không anh?

2 Likes

Dig ceo muôn năm

2 Likes

Mặc cho các chiên da, tự doanh, media… Chim lợn. Bố cứ tăng cái đã. Kkk. Ngồi mà gào to lên

5 Likes

Vững tin theo bác hết chu kỳ bơm tiền

Ôm l14; Dig, ceo ấm no ạ. Cứ có tiền lại gia tăng

2 Likes

Thầy cho em hỏi con IDC, L18 có ổn ko ạ? hôm nay em vào cả 2 con này luôn. đu trần nên mát lắm ạ

1 Likes

Câu nào của Thầy cũng xoáy vào lòng người. Hiểu sẽ thành công, ko hiểu bây giờ, mà sau này mới hiểu sẽ đau cả cuộc đời.

2 Likes
12 Likes

MÚC DIG-CEO-L14-CII sớm giàu sớm kkk

7 Likes

Em xin ý kiến về CC1, PRT, TL4 với ạ. Nghe nói CC1 sắp nâng vốn, PRT thì lãnh đạo cũ mới bị tóm lên lãnh đạo mới về thì khôi phục vị thế PRT lên tầm cao mới. TL4 thì được hưởng lợi đầu tư mảng công trình thuỷ lợi lớn. Xin các chế ý kiến?

Có nên bán ít DIG mua CEO k thầy. Em đang full DIG

2 Likes

Thầy ơi sao TCH quỹ đất nhiều ở Hải Phòng mà sao không phi ạ ?

AE CHÚ Ý KINH NGHIỆM ÔM CỔ ĐẤT THỜI BƠM TIỀN. KHÔNG HIỂU SẼ HỐI TIẾC CẢ CUÔC ĐỜI. Lịch sử phải hàng chục năm mới có một chu kì bơm tiền . Và như chu kì này bơm cực khủng mà quỹ đất lại khan hiếm khủng hoảng thiếu lại cộng thêm thập kỉ bùng nổ oto cầu đất ven vô tận, 3 Thiên thời hội tụ kép mũ 3, có lẽ phải cả trăm năm mới gặp. Có thể đây là cơ hội tốt nhất trong cuộc đời các ae. Nhưng nếu ko nhận diện được ae sẽ ko đủ niềm tin đi hết con đường, chỉ ăn đc ba xu tiền lẻ trong hành trình dài vô tận thì cả đời ae sẽ tiếc nuối . Chu kì 2007 chỉ 1 thiên thời đã có siêu cổ đất đạt 2.500.000 là SJS. Giá trị đồng tiền 2.5tr 2007 phải tương đương 25 triệu hiện tại . Khi đó 10k cổ phiếu SJS đổi đc 20 căn liền kề 87m2 đã xây thô tại Hồ văn quán Hà đông hà nội. Hoặc 25 con mercedes E240. Hoặc 1.800.000 USD… Những ae chưa đủ trải nghiệm lịch sử sẽ luôn bị thiếu tầm nhìn, họ ko dễ tin vào sự thần thánh của cổ Vua khi lên ngôi. Họ ko hình dung đc hàng chục triệu tỷ ngoài xã hội run rẩy vì lo mất giá sẽ nhảy ào ào vào cướp cổ đất trú ẩn. Phải trải nghiệm và lì lợm như trâu như bò, phải gồng lãi đến mức điên loạn vì tiền đè ko thở nổi, thậm chí có thể phải chịu đựng các cú xóc ko để rụng hàng, phải bịt tai kệ mẹ chim lợn nó hót, kệ mẹ media nó dọa, kệ mẹ các chiên za ,chiên ngô, chiên khoai …hô chốt hô bán…thì mới có thể ăn trọn mâm cỗ đầy, bởi bán rẻ nó bay cao sẽ bị khớp tâm lí ko dám mua lại , thế là chứ nhìn cổ phi vạn dặm còn mình ôm mớ tiền lẻ mất giá hàng ngày, bọn ôm cổ đất giàu hơn trúng vé số. Sự hối hận, sự nuối tiếc, những tiếng nấc tiếng thở dài vì mất hàng, những tiếng rên la xé lòng đau nhói tận con tim… Đó là đại sóng thần trăm năm ! Tầm nhìn sẽ quyết định số phận các ae Bài viết được chia sẻ của nhà đầu tư 1970- Nguyễn Mạnh Tuấn A7 . Chúc cả nhà cuối tuần vui, chiêm nghiệm để sang tuần có chiến thuật phù hợp :slight_smile:

38 Likes

L14-DIG CEO đúng bộ 3 là đủ giàu sang 3 đời. Cứ đi hỏi con khác dò mìn làm gì

2 Likes

Con này của bố con nhà ông Hạ quay tay thì khó phi lắm. Phi bán mạnh xuống lại gom, chắt lấy tiền mặt đút túi mà.

Múc NHA

2 Likes

thật may vì đã lên tàu, em phải mở shop bán quần trên tàu Thầy ạ. kkk

4 Likes