Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

Thập tử nhất sinh thì phải bán thôi, chứ ôm cổ xuống mồ à

1 Likes

Ko cần thiết
Cả DIG CEO đều dư địa tăng khủng khiếp

74 Likes

Thầy ơi CEO có dự định chia cổ tức bằng cổ phiếu cho các anh em ko ạ, anh em giờ ko cần tiền nữa Thầy ạ

Lãnh đạo mafia, còn lâu mới cho cổ đông nhỏ lẻ ăn, có thích thể thao mạo hiểm vào vặt của chủ tịch Hạ thì vào thôi

Sao bác cứ lấy dao cắt vào chỗ đau các chiên za thế. Họ ôm bank, thép, chứng mỗi ngày cứa mất ít tiết. Ae cầm cổ bđs ăn đẫy mồm lại còn ăn trước mặt họ, khác gì bắt họ vào trại nghỉ dưỡng kaka

1 Likes

Thầy ơi cho em hỏi VC7 vào được không ạ thầy

2 Likes

Cướp nhanh còn kịp, khi kim cương đã lộ xếp hàng cả tháng ko khớp được lệnh lại đổ tại số anh nhỉ ? :grinning: :grinning:

1 Likes

Có chứ. Các đệ A7 giờ tư vấn cho mọi công ty họ vào

42 Likes

Thày A7 có tầm nhìn xa tầm nhìn của vĩ nhân nghìn tỷ… ae chỉ việc theo A7 auto giàu sang kkkk

1 Likes

Thầy bảo Dig tiềm năng khủng hơn Ceo mà. Bác lại thích đi ngược ah. Kkk

1 Likes

Nhiều ông ngáo thật. Thầy a7 bảo DIG CEO L14 là khủng nhất rồi các bố k theo. Cứ đi hỏi mấy mã khác làm gì cho đau đầu.

15 Likes

57 Likes

Ko giỏi nhất thì phải nhìn dc người giỏi nhất mà đu bám kiểu gì cũng có tí rau cháo

10 Likes

Cảm ơn thâỳ người đã thấy đổi tư duy của cả một thế hệ nđt việt nam.

5 Likes

Bạch Huệ đã lên bất động sản rồi Thầy ạ. Thái Phạm bị dân chúng chửi vì khuyên bán bất động sản giờ không bán được sách rồi. Thiên hạ là của A7

17 Likes

Kiểu thấy thị giá cao ấy bác , họ có biết nhìn vào vốn hóa đâu

1 Likes

THuộc bài quá bác kkkkk, thấm nhuần tư tưởng A7

2 Likes

A7 giỏi. Em khen kkkkkkkkkkkk

1 Likes

Chống lại thiên triều , bỏ qua thiên thời . Tức là giết chết chính bản thân mình . Kẻ thù lớn nhất của đời mình là chính mình . Hãy mạnh mẽ vượt qua nó . Cuộc đời bạn sẽ thay đổi

5 Likes

Em thấy nhiều bác bù fame vào hỏi thầy các mã khác, thầy đã nói rồi, cứ CEO, DIG mà giã thôi … auto giàu sang, dư địa tăng còn hàng triệu/ cổ

2 Likes