Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

Mình trước cũng dính phải tình trạng này. Nhưng khi nghe đi nghe lại các video thầy chém gió phân tích thì ngộ ra nhiều điều bác ạ. Như Dig ceo l14 đc mấy người hiểu doanh nghiệp đếm trên đầu ngón tay. Nhưng mình hiểu dc giá trị rẻ vs tiềm năng phát triển là rất lớn nên mình đánh đu theo người khổng lồ thôi bác. Ai hiểu sẽ lên người .kkk

2 Likes

CEO với dig đó còn gì!

2 Likes

Có ý kiến cho rằng lãnh đạo CII ko đc tốt , thầy cho em xin nhận định của thầy về vấn đề này với ạ

gom IDC đấy

1 Likes

Nghe theo các chiên za thì chỉ bốc cứt ăn vã, hồi xưa khi chưa biết Thầy A7 thì cứ nghe theo mấy chiên za lởm với mấy broker đểu nhảy ra nhảy vào ăn nhiều thì được 5,10% còn cắt lỗ toàn 15-20%. Từ khi biết thầy A7 qua youtube thì thấy được mở mang tầm nhìn, biết nhìn nhận về vĩ mô nên đầu tư rất yên tâm không nhảy ra nhảy vào như thằng điên ngày trước. Đúng là tầm nhìn vĩ mô như Thầy A7 thì giàu sang phú quý, xin cảm ơn Thầy!

11 Likes

A7 Pro

1 Likes

3bf9e4323565f83ba174
Team A7 Đi thực địa rự án Long Tân

46 Likes

Cứ CEO với DIG mà giã, nhìn thị giá thì cao đấy nhưng nó còn phi đến hàng triệu/ cổ cơ

3 Likes

A7 phán ko trượt phát nào, kể cả tương lai vài năm sau.

2 Likes

Dài hạn 70% tiền xã hội chảy về đất.70-80% tỷ phú sinh ra tại đây
Cản đất chỉ chuốc nghèo hèn tủi nhục mà thôi em.
Thái hay bất cứ ai

83 Likes

L14, DIG, Ceo, NHA, Cii hàng tuyển A7 đã chọnbán là mất cất là giàu

3 Likes

Tầm nhìn vĩ mô anh 7 ko đối thủ

2 Likes

em cảm ơn Thầy. Chúc Thầy luôn nhiều sức khỏe ạ.

1 Likes

Nghe video A7 xong có niềm tin vào đầu tư dã man.

2 Likes

Thật may mắn khi biết đến a7. Não được thông hoàn toàn

1 Likes

So với SJS 2.5tr 2007 thì thời này L14, DIG vs CEO phải thêm 1 số 0 vào sau 2.5tr nữa mới xứng tầm đẳng cấp

8 Likes

Giờ này mà mấy ông vẫn còn đi hỏi mấy con đâu đâu. Hiện soi cả thiên hạ thì không mấy con đủ trình để so sánh về độ đẹp như CEO, DIG, L14 đâu. Tỉnh táo lên thuyền mà ủn về đích 2tr/cp cho rồi.

3 Likes

Thầy A7 quá đỉnh.cứ nghe đi nghe lại cho thông não ý

2 Likes

Cảm ơn thầy

1 Likes

Tiền chu kì này 2.5tr một cổ cũng mới ngang chu kì trước 250k thôi em. Trong khi giá đất SJS chu kì trước chỉ 7-8tr. Đất L14 còn 50-80 tr 1 m2 rồi mà tiền còn chưa bơm kkkk

66 Likes