Cổ đông DIG, CEO, CII, NBB, LDG, SCR chú ý DXG, KBC hay nhiều mã khác đã khởi nghĩa trước

Đọc các bài viết của Ad để biết lúc nào nên bớt tham lam và sợ hãi lại. Giai đoạn vừa qua chính cổ đông NĐT đẩy giá tăng nóng quá mạnh, nên khi giảm cũng gây ra hiện tượng giảm dẫm đạp lên nhau tạo ra hiệu ứng bình thông nhau call margin.
Đa phần các bạn đều tin những lời hô hào và đứng ngoài ánh sáng theo đám đông, nhưng quên mất bí ẩn bên trong người được hưởng lợi nhất số lượng cổ phiếu bán ra vùng đỉnh.

Khi đụng chạm lợi ích thì cá nhân đứng lên hàng đầu
Giờ giảm về các mốc hỗ trợ mạnh phiên nay, thì việc chất giá sàn do ép bán call sẽ là cơ hội cho nhân tố bí ẩn mua cover lại lượng hàng đã bán nên việc cứu giá sàn sẽ ôm được lượng hàng giá rẻ
Họ đọc luôn bài vùng giá và timing công khai của mình nên bắt bài không hành động nữa nhưng việc cứu giá và sẽ có phiên cổ phiếu trên từ sàn lên Tím dư mua luôn
Hãy lý trí lúc này, đừng vì những lời cãi nhau hô hào cảm xúc lấn át.

Ps: Chứng khoán khốc liệt lắm không có tình anh em, bạn bè, thầy trò đâu

75 Likes

Riêng con CEO với DIG thì phải xả cho về 2x,3x cho bọn ôm CEO 85, ôm DIG 10x to mồm gào thiên thời hiểu chuyện. Đúng ko anh :)) . Cho bọn Thấy Lài nó xả vào đầu cho hiểu thế nào laf thiên thời haha

5 Likes
  • Bác cũng im đi; để cho thị trường vận động 1 cách tự nhiên; khi nào tự nhiên rồi thì nói lại.
2 Likes

Ad có room khuyễn nghị không ? muốn tham gia room của ad thì làm ntn ? thank ad

1 Likes

đúng anh, đánh chứng khoán có phải đi làm từ thiện đâu mà lại ko nghiêm túc với tiền của mình, chỉ có lợi ích là vĩnh cửu

2 Likes

Tóm lại là sao anh cường nói rõ đi…đọc từ đầu đến cuối chả hiểu ý anh muốn nói gì

Ahihi, thâm thúy quá anh ưi!!!

1 Likes

sau đợt này chắc nhiều bác cũng nhận ra là kiếm tiền không dễ, không đơn giản mà tự dưng người ta lại cho mình tiền mang về :rofl: :joy:

2 Likes

Nghe đến tình thầy trò cười… =)))) đầu đội bô mà chúng nó vẫn hô to tên thầy đấy cơ

3 Likes

Kkkkkk

41 Likes

chuẩn đó ông

2 Likes

Bài viết này rất khách quan. Cp phải có đội lái nó đẩy giá. Cp mà rơi vào hầu hết nhà đầu tư nắm giữ thì cp sẽ ko lên nổi. Cuộc chơi ko dành cho số đông. Chỉ rất ít cp có thể dành cho số đông thôi, như một số cty chứng khoán hàng đầu vn vnd ssi một số cty mwg pnj fpt vnm. Đó là những cty mang tính chất đại chúng. Còn lại đa số là dòng đầu cơ và có đội lái. A7 tầm nhìn thì giỏi, nhưng cái sai của a7 là hô hào cp quá nhiều ai cũng biết. Lao động kiếm đc đồng tiền ko dễ. Đầu tư còn khó gấp vạn lần.

3 Likes

Có biến cái các nhóm té re khóa hết comment tránh hoảng loạn

hôm nay có cả nhân viên bên công ty chứng khoán chủ động gọi điện thoại khuyên nhà đầu tư cắt DIG CEO, bọn công ty chứng khoán bẩn bựa không đớp được phí thuế quay ra làm trò, có cái lờ bố tin keke

10 Likes

Thầy ơi, thầy có úp bô chúng em ko??? Chúng em ra đê ở rồi thầy ưi!

4 Likes
1 Likes

DIG CEO ai bán sàn hôm nay sẽ phải hối tiếc, những gì tăng do Tân Hoàng Minh đã giảm đủ bù rồi. Bắt đáy đoạn này thì để dòng tiền lớn vào nhưng bán tháo cũng ko phải là lựa chọn khôn ngoan lúc này.

3 Likes

image
BDS vs KCN có 2 cái tên đã lên tiếng: DXG, KBC

39 Likes

image

34 Likes

Hi vọng chiều nay CEO- DIG sẽ được khởi nghĩa theo, chứ đội F0 chịu nhiệt không nổi mà quay đầu là nguy hiểm lắm các bác ạ. Thà là cả dòng BĐS đều chìm hết thì không nói, chứ chỉ CEO-DIG … sàn thì nguy cơ cao là đội F0 sẽ quay đầu, tình trạng sẽ giống với IDJ và API của họ nhà Apec cách đây 2 tháng. quan ngại quá