Cổ đông DIG, CEO, CII, NBB, LDG, SCR chú ý DXG, KBC hay nhiều mã khác đã khởi nghĩa trước

chuẩn đó ông

2 Likes

Bài viết này rất khách quan. Cp phải có đội lái nó đẩy giá. Cp mà rơi vào hầu hết nhà đầu tư nắm giữ thì cp sẽ ko lên nổi. Cuộc chơi ko dành cho số đông. Chỉ rất ít cp có thể dành cho số đông thôi, như một số cty chứng khoán hàng đầu vn vnd ssi một số cty mwg pnj fpt vnm. Đó là những cty mang tính chất đại chúng. Còn lại đa số là dòng đầu cơ và có đội lái. A7 tầm nhìn thì giỏi, nhưng cái sai của a7 là hô hào cp quá nhiều ai cũng biết. Lao động kiếm đc đồng tiền ko dễ. Đầu tư còn khó gấp vạn lần.

3 Likes

Có biến cái các nhóm té re khóa hết comment tránh hoảng loạn

hôm nay có cả nhân viên bên công ty chứng khoán chủ động gọi điện thoại khuyên nhà đầu tư cắt DIG CEO, bọn công ty chứng khoán bẩn bựa không đớp được phí thuế quay ra làm trò, có cái lờ bố tin keke

10 Likes

Thầy ơi, thầy có úp bô chúng em ko??? Chúng em ra đê ở rồi thầy ưi!

4 Likes
1 Likes

DIG CEO ai bán sàn hôm nay sẽ phải hối tiếc, những gì tăng do Tân Hoàng Minh đã giảm đủ bù rồi. Bắt đáy đoạn này thì để dòng tiền lớn vào nhưng bán tháo cũng ko phải là lựa chọn khôn ngoan lúc này.

3 Likes

image
BDS vs KCN có 2 cái tên đã lên tiếng: DXG, KBC

39 Likes

image

34 Likes

Hi vọng chiều nay CEO- DIG sẽ được khởi nghĩa theo, chứ đội F0 chịu nhiệt không nổi mà quay đầu là nguy hiểm lắm các bác ạ. Thà là cả dòng BĐS đều chìm hết thì không nói, chứ chỉ CEO-DIG … sàn thì nguy cơ cao là đội F0 sẽ quay đầu, tình trạng sẽ giống với IDJ và API của họ nhà Apec cách đây 2 tháng. quan ngại quá

Nay khả năng cao thì Tây cứu chứ đéo có thằng nào to mồm ở đây và cả media nó cứu cả

Đợt này em dự giúp A7 đáy nhóm cổ phiếu trên, chẳng muốn cãi nhau làm gì. Bản thân em lên thị trường để kiếm tiền không gây thù hằn cá nhân :smiley:

59 Likes

Nếu hôm nay dòng BĐS tăng mà các dòng của A7 vẫn sàn thì nhà đầu tư mất niềm tin thật, chỉ hy vọng phiên hôm nay kéo nến lên một chút đừng để sàn nữa là được

1 Likes

Tôi có tham gia vào 1 số group CEO-DIG. giờ này tụi f0 cỡ 2k bắt đầu um xùm chửi ầm ĩ lên. đúng là không nói hay được,

1 Likes

các bác ơi cho e hỏi ngu 1 câu, sao cái ng mà mấy ng gọi là A7 lại rảnh thế, suốt ngày lên diễn đàn hô hào mua cổ đất nữa chứ. Nói tục chửi ngoa khi ai nói trái ý. chẳng hiểu lun

3 Likes

cái hình Lý Gia Thành hay đó xin copy nha AD Cường , CEO DIG mất thanh khoản chắc về cái máng lợn nhưng vẫn tin a7 có tiền múc thêm

3 Likes

Thầy ơi, cổ đất của người ta lên hết mà mình nằm sàn mãi chắc em chết mất.

tầm nhìn hàng nghìn cây số haha

Chú ơi! Giờ được ăn cả, ngã ăn cổ tức được ko chú!!! :smiley:

mấy nữa cổ đất lại vô địch nhưng mà ko phải DIG với CEO và L14 kkkk

3 Likes