Cơ hội cp APS đã đến

Tại thời điểm báo cáo tài chính quý 4 /2022 của aps, các cp mà aps đầu tư có giá trị thấp, đến bay giờ thì các cp cũng tăng mạnh, đặc biệt là CEO, lúc báo cáo tài chính quý 4/2022 giá khoảng 17K, giá hiện tại cũng gần 24K rồi. Năm nay APS cũng có lợi nhuận cao thôi, các bác cho ý kiến, thanks

1 Likes

Tranh thủ dòng chứng khoán tăng điểm, thiên thời địa lợi APS mạnh dạng tăng trần luôn,

Dòng vận tải biển, chứng khoán sẽ giúp dòng thuỷ sản IDI, ANV, CMX…khởi sắc tiếp theo thôi

Khi cp APS tăng thì không gì cản nổi nhỉ, từ từ hệ sinh thái apec nối đuôi nhau trần hết rồi

1 Likes

chào người AE Apec, cả họ chạy tít thò lò.

1 Likes

Đợt trước tăng trần 5 phiên, đợt này đc không Bác

Chào các chiến sĩ APS ngày mới bằng hoa bằng lăng nha, ngày mới vui vẻ, vững chắc và khoẻ mạnh. dù thị trường có giảm nhưng em nó vẫn đủ mạnh giữ sắc xanh

Khi thị trường xanh thì aps sẽ vướt lên chính mình thôi, Khi em nó ko chạy thì thôi, nếu đã muốn chạy thì ko ai đuổi kịp, vnindex tăng 5 points, APS sẽ tím

Hệ sinh thái apec: API đã trần rồi các Bác ạ, IDJ cũng tăng mạnh, APS còn lý do gì không tím chứ

1 Likes

Chúc mừng các Bác tham gia hệ sinh thái APEC, Hẹn găp lại các bác vào tuần sau

2 Likes

Chào các Bác đầu tuần vui vẻ, suốt tuần APS mạnh mẽ, ATO tím luôn nào

APS API IDJ bộ 3 siêu tên lửa hạt nhân

3 Likes

Thị trường tốt thì bộ 3 này mạnh mẽ lắm. không thể tách rời, khi API, IDJ tăng thì APS tăng theo.

Dự Vnindex tăng trên 6.0, APS sẽ tím, các Bác nào có cùng nhận định nào

APS giảm như vậy,lo gì chứ, vnindex xanh thì nó sẽ tăng lại thôi, thị trường đang có nhiều tin tốt nên không giảm liền đâu

Hệ sinh thái Apec chốt lãi là chuyện bình thường, xong rồi sẽ tăng lại nha các Bác, chỉ còn thị trường tăng điểm nữa thôi, Họ này nhanh chân thiệt, aps sẽ xanh lại

Các Bác chú ý, Hôm nay 12.4.2023, APS, ngày GDKHQ Đại hội đồng cổ đông thường niên năm 2023, APS 3 ngày giảm rồi, chúc có một chu kỳ tăng mới.

IDJ khai cuộc tăng cho họ APEC, kế tiếp APS thôi, (IDJ và API là cp mà APS đầu tư), Họ Apec bung lụa khi vnindex xu hướng tăng điểm.

1 Likes

APS kéo lên và xanh nỗi không

APS ơi, tình yêu của tôi, hăng hái cùng bước tiến lên nào