Cổ phiếu chứng khoán chưa chạy. Ký tên TVB APG

, , ,

Như tiêu đề. Thấy Ssi chất trần 10 triệu, vnd 2 triệu, vci tăng 50% vẫn trần…. Thắc mắc tại sao TVB APG vẫn ở đáy chưa chạy nổi 5%. Sóng ngành chứng khoán có vẻ bất công quá…
hình ảnh

Sớm muộn APG TVB sẽ vượt 10 thôi. Dòng chứng khoán không còn cổ phiếu dưới mệnh khi T2 áp dụng và nâng hạng thị trường

Mai múc thêm

1 Likes

mai tím tái thôi

2 Likes

Tím phiên đầu là bắt đầu sóng

1 Likes

Bác nào chung tầu vào chém gió chia sẻ thông tin nhé

Tiền mua siêu xe của Cường Đôla từ những vụ như thế này chứ đâu

Dòng chứng khoán hưởng lợi lớn T2, nâng hạng, hoàn nhập dự phòng… TVB APG sẽ vượt 10 sớm…sóng trước đó đã kéo lên 25, giờ chỉ có giá 7-8 quá rẻ. Đừng để thằng bên cạnh mua trước nhé!

1 Likes

APG bay quá cụ @Bigboys ạ.

2 Likes

Cùng chờ xem nhé bác

Đã có APG và HAR theo cụ rồi. Sang tuần định mua thêm con nữa theo cụ giữ VIX và TVB nên chọn con nào?

1 Likes

Giữ cả 2

1 Likes

Mua gia tăng thêm khi chỉnh, có biến thì hạ xuống sẽ an toàn hơn là mua mới mã khác

Dòng chứng khoán có con CSI giá 96 thì APG TVB không thể dưới 10 được khi thiên thời dòng tiền như thế này

Không công ty chứng khoán nào muốn cổ phiếu mình dứoi mệnh mất uy tín, bị coi là rác penny thì khách hàng nào muốn đến giao dịch. TVB APG bắt buộc phải vượt 10 thậm chí duy trì quanh 15. Còn nếu thị trường tốt lại lên 25 như đợt trước…

2 Likes

Giá nào cho tvb đây bác chủ pic ơi.

2 mã nay , apg, tvb??? Rất cao vào lò nhé

Apg. Tvb dần sẽ ổn thôi.

Bắt đầu chạy