Cổ phiếu đáng đầu tư theo thời gian

Pow cũng hưởng lợi khi NT2 Tăng trưởng

Mình thấy một số mã cũng hay đó geg vài năm nữa sẽ tốt khi mà các dự án điện gió đi vào ổn định

1 Likes

Thị trường có dấu hiệu điều chỉnh phiên hôm nay, mai là cơ hội để lên tàu hàng cơ bản có NT2, TCH, PVT ngoài ra có dòng ngân hàng MBB, CTG

NT2, TCH, PVT, MBB, CTG Mã nào đang chạy cuộc chơi lớn năm 2022

TCH Thời cơ đã tới

TCH các bác vào Pic của bác chủ #SuriVu tham khảo nè, em thấy bác ấy phân tích khá nhiều thông tin đó.

1 Likes

Giá phân bón thế giới tăng chóng mặt LAS sẽ hưởng lợi cùng game thoái vốn

/storage/emulated/0/Android/data/com.zing.■■■■/files/■■■■/picture/e3bb06392fd44faf071582f579a9a593.jpg

BTN giờ vào được ko bác!

BTN chờ nhé nhịp này lên vào họ dầu khí như OIL giá đang còn khá rẻ khi mà dầu thời gian tới vẫn sẽ tiếp tục lập đỉnh mới do căng thẳng địa chính trị còn tiếp tục ảnh hưởng và hậu chiến vẫn tiếp tục ảnh hưởng do tình hình cấm vận giữa liên minh châu âu và mỹ áp đặt lên nga

1 Likes

Cám ơn bác!

1 Likes

Không có gì thấy nó hay thì giới thiệu thôi chúc may mắn nhé

1 Likes

Cứ tình hình này thì căng thẳng nga ucraina còn kéo dài giá hàng hóa cơ bản còn leo thang cao

1 Likes

Tuần tới tiếp tục là cuộc hành trình của PVT, OIL, TCH

Giới thiệu các mã đó còn tùy mỗi người ai thích thì đầu tư, ai không thích thì theo dõi chứ không khuyến nghị đu bám nhé!

1 Likes

Thế này thì cổ phiếu OIL lại phi mạnh rồi

LPT cổ phiếu đáng chú ý thời gian tới khi tăng vốn và mở rộng hoạt động kinh doanh

Doanh nghiệp đào tạo lái xe duy nhất có mặt trên sàn tiềm năng còn rất nhiều