Cổ phiếu dệt may tăng mạnh - cơ hội nào cho dệt may Việt Nam

,

Cảm ơn bác nhá, bác cũng vậy. Để mai còn chinh chiến

1 Likes

múc thôi bác,chờ chỉnh rồi vào, khả năng còn sóng cuối

VGT ad thấy sao nhỉ

VGT cũng oke bác, nhưng em không theo dõi mã này nhiều, nếu bác muốn mua thì có thể chờ chỉnh và thăm dò giá 14x nha

em nắm TCM từ hồi tháng 5 ạ, dài hạn TCM ổn không ạ?

1 Likes

Ổn bạn

TCM làm ăn ổn định, tăng trưởng tốt nên cứ yên tâm, còn lại thì theo ngành và thị trường thôi ạ

Nắm từ hồi tháng 5 là giờ vẫn còn đang gồng lãi hả bác :smile: TCM thì vẫn tốt bác ạ, và như em nói nếu thật sự có câu chuyện dịch chuyển từ Bangladesh sang Việt Nam thì doanh nghiệp nào cũng hưởng lợi bác ạ, quan trọng là lợi ích hay lợi nhiều thôi

1 Likes

Cảm ơn ad nhiều nhé

hạ nhiệt r

TNG giờ vào được ko ad

Vùng này với em vẫn còn hơi cao bác ạ, nếu TNG về vùng 23-24 thì em sẽ cân nhắc. Vì hiện giờ với TNG thì chuyện full đơn hàng là chuyện đã được công bố từ đầu năm, nếu không có câu chuyện gì mới thì TNG khó mà vẽ ra câu chuyện tăng trưởng từ đây đến cuối năm, nên em sẽ quan sát thêm bác ạ

2 Likes

Đúng rồi, cho dù có hưởng lợi từ Banglades nhưng mà đơn hàng full rồi thì cx ko còn gì để nói

STK có nhà máy mới, tăng công suất có vẻ sẽ có câu chuyện tăng trưởng tốt hơn nhỉ

Đoạn rồi cũng được chiết khấu khá sâu rôi

nên giờ đám dệt may chắc chơi STK thì đc

Nếu là đầu cơ thì có thể đánh lướt STK bác ạ, còn về đầu tư thì theo quan điểm của em trong năm nay em sẽ không vào STK, sau đợt tăng mạnh vừa rồi thì STK cũng giảm về đúng giá trị thực của nó, dệt may còn nhiều mã khác ngon hơn và an toàn hơn STK bác ạ :smile:

Okay bác nhé

TNG về giá này chắc múc đc rồi nhỉ

hôm trước em vừa reply về TNG nè bác @soi_gia

1 Likes