Cổ phiếu DIG đã đắt và xây lên bằng kỳ vọng ảo tưởng của đội lái

,

Các cụ bảo cạp đất mà ăn chứ có bảo cạp phân đâu nhỉ kkk
Không nghe các cụ mà cạp phân thì chỉ như cún thôi ku

bác nói dự án vân đồn nó thế chấp 1 phần dự án nuôi dự án khác. bác cũng là lãnh đạo chắc hiểu ý em nói

chứ éo chê ceo hay dig

kể cả thằng dig lãnh đạo kỳ vọng 5 năm vốn hoá 2 tỷ usd ln 2k tỷ. a7 phải gặp lãnh đạo để kỳ vọng hơn

đúng không @Sieucophieu12345

Úi giời. Qũy nó chọn tiêu chí đủ vốn hóa và thanh khoản thì nó mua thôi ông ơi. Nó mua vài chục con chứ riêng gì DIG CEO đâu. Khi xưa nó còn mua con ROS giá 200k kìa.
Nhắc đến quỹ thì Pyn tụi nó chốt con CEO lâu rồi, nó chốt xong nó đi luôn chứ ko quay lại ủn giá cao hơn như ước mơ của A7. haha. Lăng APS cũng chốt con CEO ngay đỉnh, lãi vài trăm chỉ, chỉ tội cho F0 bị A7 kích động fomo vào ủn giá cúng tiền cho người đi trước.

vph giá 1x dổi 1 lấy 1 với dig ko đổi, đọc kỹ quỹ đất vph bằng vạn lần con dig đất xa xôi đất đã giải phóng chưa

Nó gọi là đòn bẩy bạn ạ, bây giờ đi vay phải có tài sản thế chấp chứ. Margin là kì quan thứ 9 rồi. Bạn phát biểu ngờ nghệch quá

thế còn vtp như bác nói nữa

nó toàn nhét chữ vào mồm người khác + chửi bới mất dạy là giỏi thôi

Thế chấp ảnh hưởng đéo gì?? VHM còn thế chấp tất

4 Likes

Cứ nghĩ như bạn thì cphieu là đa cấp hết à bạn? Mà m nghĩ thực sự bạn cũng chẳng hiểu đa cấp nó là gì đâu, thấy ngta nói xong cũng nói thôi.

1 Likes

Nó phân tích mà chẳng hiểu gì bác ạ. KH lợi nhuận DN ng ta lên từ năm trước nhưng tuỳ theo tình hình thực tại giá vốn vẫn vậy mà giá bán thay đổi nhiều. Cuối năm ngoái e định đầu tư 1 căn của Nova trong Phan Thiết có gần 5 tỷ lần chần ko book. Giờ nó ra hàng toàn 7- 9 tỷ 1 căn như thế. Vậy là sao ???

1 Likes

Dù Him Lam hay Vạn Thịnh Phát vào thì cũng đều là game lớn cả

1 Likes

M đệ trường $$ đúng k. =)))

chỉ cần 2ha vph mua cachs đây 15 năm sát ngay khu đấu giá thủ thiêm 2.4 tỷ/m2 thôi

:grin: :grin: :laughing:

thế chấp mới cóp tiền chứ. được mảng này chết mảng kia . thằng vhm bù cho thằng vic hết mẹ luôn. năm rồi vhm 30k tỷ bù cho thằng vin ôt tô 25k tỷ chết sặc

vph chưa kể Long an dự án khủng sở khdt mới cấp

bù như vậy thằng vic sắp bay ra khỏi vn30 rồi kkkk