Cổ phiếu DIG đã đắt và xây lên bằng kỳ vọng ảo tưởng của đội lái

,

dig lãnh đoạ kỳ vọng 5 năm vốn hoá 2 tỷ đô ln 2k tỷ ối dồi ôi, ceo bán vân đồn gì đa mấy nghìn tỷ mà ln vưa rồi đi đâu thế. thế chấp dự án nuôi con khác chết sml

Nó là cái thằng chuyên chim lợn linh tinh đó bác. Trước thấy nó và con vợ nó suốt ngày hô với bơm thổi NBB sau này chúng nó lại hô ăn phân. Chắc tiếc cổ bán lúa non nên suốt ngày gào thét. Đến khổ.

1 Likes

Lịt cụ thằng chủ píc.đầu tư bằng tư duy làm hàng xáo. :laughing:

Thì mày về đấy mà hô cả họ vào mà múc. Bọn tao nhường đấy.

Thánh bú fame Hue Dinh

Chỗ nào chúng nó bu vào cắn xé quá đông và hung hãn như DIG thì tốt nhất nên chạy trước.

NÓI THẾ CHO NÓ NHANH, khỏi cãi

1 Likes

Thôi thôi thôi

Mõm …

1 Likes

lập pics VPH hoen 900 comments thì tới 8/10 là của ông cchur pics vs các níc chắc tự lập ra Pr. PR ko đk thì đi tìm pics có liên quan A7 bú fame nhằm dụ gà.

10 năm trước cũng bị cảnh báo kk
Chắc lần nữa là bị huỷ niêm yết nhé

chia hay không chưa biết ai cầm người đó rõ kk. riêng chỗ đó đã gấp mẹ 10 lần vốn hoá vph hiện kk. nên nhớ vốn hoá giờ có 1k5 tỏi hố hố

1 Likes

Phân tích doanh nghiệp mà toàn chủ quan duy ý chí tự cho mình là đúng mà phân tích cái gì :rofl::rofl:. Làm trò cười cho thiên hạ :))

đấy mới là siêu cố x10x20x30 lần kkkkkkkkkk

15 ha ở Bình chánh mới là ngon chứ anh, 28 ha ở nhơn đức thì bán bớt cho Lotteland để có thêm nhiều tiền để triển khai dự án và mua thêm 100 ha ở Thị trấn cần giuộc long an đó anh

bán đâu nào hết nhỉ chuyển nhượng 51% lấy tạm vài trăm tỷ còn đó chạy đi đâu kk. riêng dự án ctc book ln gộp trên 50% tuồn đi đâu

1 Likes

Nói chung anh em ko hiểu rõ doanh nghiệp cãi qua cãi lại mệt ghê

Mày hô 22 ha lãi 15k tỷ thế sao bán công ty con lãi có tý hả ku?! Thế phải là tuồn ko ?!

9 Likes

Bọn tao trước khi mua cp thì phải biết chủ DN đó thế nào, đối xử với cổ đông ra sao, còn A7 vạch đường chỉ lối thế nào, có thuyết phục ko, có uy tín ko ,chứ Vph có tài sản nhiều hơn nữa cũng éo dám chơi với loại đã mất uy tín vài lần đó. Mất lòng tin là mất tất cả. Hiểu chưa.

1 Likes

chuyển ngượng cty con 51% sở hữu 9ha nhơn đức từ 2019… 22ha mở rộng tự làm kkk

Thôi bỏ đi bác, bọn em ngu
nhưng mỗi năm Vph nó x thêm vài lần là em cũng chấp nhận bác ạ