Cổ phiếu DIG đã đắt và xây lên bằng kỳ vọng ảo tưởng của đội lái

,

lập cái píc VPH ra ko ai vào tự tung tự hứng vs nhau r đi bú fame a7 ko biết nhục à, xl chú em có lãi giời giàu có zời nhueng tư cách chú em ko đáng 1 xu

hut vừa chốt rồi vào vph này

1 Likes

Vậy là bác giỏi và thông minh đấy

Vph thì chỉ có ăn shit thôi, éo thèm nhắc

:grinning:

Thôi đi ngủ

thấy hàng ngon mà giá rẻ bèo tội gì k mua, đu mấy con lởm hết thời làm gì

1 Likes

Ờ. Thế thì lại của thiên trả địa thôi !

Mấy thánh bú fame, đầu tư lãi mấy chục lần …bô

con ceo 1 tháng nữa về 40

1 Likes

Ae giờ đặt biệt danh cho nó là:”Thánh bú fame” để cho nó có tý gọi là an ủi

1 Likes

:grinning: :coffee:

éo có a7 thoai nghỉ kkk

Thánh bú fame Hue Dinh chắc tối nay ngủ ngon lắm đấy vì thành công trong việc bú fame r

Mấy ông lăng xê VPH vào đây dìm cp khác để quảng cáo cp của mình cũng ko hay ho lắm. Các bác cứ ngồi ở toppic của mình mà gào cả ngày cũng đc, ko ảnh hưởng ai.

Bác này chắc chưa đc bme cho đất xây nhà hoặc chưa làm lụm dành tiền mua đất để làm tài sản phòng thân rồi hay sao mà lại phân câu: đất để k đấy k tính là tài sản. Vậy bác có mảnh nào để k bán rẻ lại cho em đi ạ. Cái tư duy khai thác trên đất mới sinh lợi nhuận này sao giờ vẫn còn ng nói đc ah. Đất để k cũng đã sinh lời r ạ. Thời buổi này đừng vì mua cái oto, lấy tiền làm ăn… mà bán đất đi, rồi khéo làm cả đời k mua lại đc mảnh đất đâu ah. E mới sống hơn 30 năm nhưng cũng nhìn đủ cha anh mình coi đất rẻ mạc, đến đời mình làm lạm 20 năm vẫn ước mơ 1 mái nhà của riêng mình. Giờ các tỉnh dân vẫn chưa coi trọng đất vì nhà bào cũng nhiều, đến lúc cắt bán hết thì đời con cháu mới thấm thía như dân HN, HCm và các thành phố lớn thôi ạ.

Có mỗi con VPH lởm mà PR như cháy nhà. Thích thì rủ cả họ mày vào mà xúc

hô 500k tới 2tr có nói 1 phát dc ngay đâu, ngáo vừa thôi, quên cái đoạn cầm dài ah

Mình cũng cầm cả dig với vph, mà xem đội bộ ba tấu hài suốt ngày nó lang thang mang vph đi cạnh khóe dig với ceo nghĩ cũng oải

Nói như thể cả thiên hạ ngu có mỗi mình ông khôn, mỗi mình ông nhận ra hàng bơm thổi, ông là nhất, ông né DIG CEO ra chứ ông bàn làm gì :))