Cổ phiếu DIG đã đắt và xây lên bằng kỳ vọng ảo tưởng của đội lái

,

A7 là ai chứ ?
A7 là gạo cột của TT chứng khoán Việt Nam mà, ko cần nói nhiều đâu
A7 Hiểu hết, và sẽ định giá

m cũng là 1 thằng bú fame ko hơn ko kém, muốn bú fame a7 để nổi mà ko biết nhục à

t đéo cần biết, t đầu tư thế nào thì t cũng ko như chúng m đi bú fame, dìm cp khác để tôn cổ phiếu chúng m mua lên, đấy là hành vi của kẻ tiểu nhân, bỉ ổi

Vds là cái cục phân gì mà đòi định giá nó. Tin lời chủ Tịch tin kẹc gì mấy ô ngáo ngơ học rốt tịt đi làm chuyên gia.

thằng bú fame, t sẽ chửi cho m đến khi mặt m biết nhục thì thôi, thằng bú fame bỉ ổi

thằng bú fame chuyên đi liếm đít liếm mông ko có sĩ diện, chỉ vì PR cổ phiếu của mình mà lang chạ khắp nơi chê dìm hàng cổ phiếu khác

bú fame nữa đi, xin luôn thằng chủ pics đổi tên pics nayf thành pics bú fame đi

vẫn tiếp tục bú fame à, sỹ diện của m bị cẩu nó tha r à thánh bú fame

bú fame nữa đi, chúng m là 1 lũ tiểu nhân chuyên bú fame

Chuyển nhượng lúa non 55% :smiley: đếm cua thì tính 100% chú cũng giỏi đó.
Giá đất hiện 30-40tr/m2, chú có ảo kh khi bảo giá đất gần 60tr/m2 :smiley:

image

Của mày tất.ai tranh đâu

Mấy thằng ngáo cầm vph giọng điệu ngông cuồng.kệ chúng nó đi bác.cổ nó ngon thì nó ăn.mình về pic dig thôi bác.tranh luận với bọn này thêm bực mình thôi.cho chúng nó tự sướng với nhau.

1 Likes

Mày đưa dẫn chứng nào khác đi chứ dẫn chứng này chỉ dọa đc f0 vs bọn dái bé thôi.gặp đúng đối tượng rồi.về pic vph mà thủ dâm với thằng ngoctrongcat đi

tui phải chửi cho bọn bú fame này ko đạt đk mục đích

Riêng cái thằng chủ pic ko gắn thêm dig vào thì chắc đc vài cmt chửi nó rồi lại đi ra.

1 Likes

hôm nay trong pics này chỉ cần nó cmts là tui sẽ chửi, cho cái pics bú fame này sáng rực luôn

Chỗ nào chúng nó bu vào cắn xé quá đông và hung hãn như DIG thì tốt nhất nên chạy trước vì chúng nó đã ôm một bụng cổ cả rồi

NÓI THẾ CHO NÓ NHANH, khỏi cãi

anh 7 mà chê con nào cẩn thận con đó đi viện, minh chứng nhiều thằng đem D2D, NTC, TCO, HPG, VNM … đem ra gáy đều vỡ mõm

Thằng chủ pics bú fame đây r, nãy giờ trốn à thằng bú fame

AH ra là cũng bú fame DiG để phím mấy con hàng phân bón rẻ rách, theo thời vụ ah