Cổ phiếu DIG đã đắt và xây lên bằng kỳ vọng ảo tưởng của đội lái

,

m biết được à, thế xin hỏi các hạ đã đến gặp chủ tịch chưa ạ hay ngồi trong cái căn phòng 4 bức tường, đọc BCTC phán, xong rồi lại nhìn T3 chốt lỗ :v mà thôi thích thì cứ múc HPG, SSI, bank đi xem giầu ko nhé

Đất lúc 1 tr/m2 lên 2tr/m2 là ảo, lên 5 tr vẫn ảo, lên 10 tr quá ảo, lên 20 tr ảo ko thể tưởng tượng dc, lên 50 vẫn kêu ảo, cả đời bạn có mảnh đất nào ko? Nhìn lại đi em

Có thể họ ko hiểu A7, tôi cũng nghe qua vài Clip của A7 thì cảm thấy ông phân tích vĩ mô cũng rất hay, bạn theo trường phái đó à, ko biết A7 có mở lớp dạy ko bạn?

A7 bảo CEO lãi vài chục nghìn tỷ trong vài năm tới, DIG sẽ lãi vài trăm nghìn tỷ trong vài năm tới.
Nghe bảo CEO 2022 kế hoạch lãi có 600 tỷ thôi, bằng 2019, mà 2019 giá nó 9k đấy. Giờ giá đắt gấp 8. Lãi the same. Khủng quá nhỉ?
Nghe A7 bảo 2023 CEO mới cực khủng, chúng ta hãy cùng chờ xem có chí ít được vài nghìn tỷ tiền lãi không nhé? Nổ là vài năm tới lãi vài chục nghìn tỷ thì chí ít 2023 cũng phải lãi được vài nghìn tỷ chứ nhỉ?
Còn DIG A7 bảo vài năm tới phải cả trăm nghìn tỷ tiền lãi, thế thì để xem giai đoạn 2022-2025 hết chu kỳ lãi có được nhiêu đó ko nhé?
à quên, lãi mà phải lãi thực nhé. Lãi bằng định giá lại tài sản như DIG hay lãi tài chính như CEO hay lãi bằng việc đánh chứng như L14 không tính nhé.
Tỉnh lại đi. Nổ banh xác pháo

1 Likes

Túm lại là đang thắc mắc, thứ nhất, thứ hai rồi đến chủ nhật = còn nghi ngờ = tăng mạnh :smiley:

ừ, bạn xúc Bank đi, chúc bạn ra đê thành công nha :smiley:

trên utube thiếu gì những chủ đề Thầy truyền đạt, ơn giời khi mới đầu tư ck chẳng hiểu thế nào lại vớ ngay đc cái video của Thầy, thế là đi đúng hướng kiếm được kha khá trong vòng vài tháng. Thử hỏi trên cái tt ck này ai được tư duy như Thầy

Giờ ko mua dig ceo thì 2025 trên mồm ae chỉ có 2 từ thôi: biết thế, biết thế

Loại trẻ trâu éo thèm xét

Loại mày tiết hạnh gì mà phán xét. :stuck_out_tongue_winking_eye:

dig giờ tuổi gì so với vph

1 Likes

100ha SG bằng 1000ha của thằng dig

Thế ông có mắt như mù rồi. Ko biết A7 nổi tiếng thế nào a. Nổi tiếng về sự tài ba, nổi tiếng về sự thẳng thắn chửi sấp mặt những thằng bố láo vô đạo đức.

2 Likes

Tập trung vào việc mình đi bạn ạ, làm việc mình biết thôi. Đứng ngoài chửi thì thường không có tiền.

Thì cách đây ít năm bác Vượng cũng chỉ đặt kế hoạch vậy thôi. Phân biệt giữa kế hoạch và thực tế. Như nhiều người chơi ck, ban đầu cũng chỉ đặt mục tiêu lãi 30-40%/ 1 năm, nhưng nghe theo A7 năm rồi nhiều người ăn cả 800% đó thôi.

A7 và đệ tử x 10.000 lần tk là có thật nhe các bạn. Mô hình đa cấp mà. Ai đến sớm giàu lắm. Đó cũng là lý do tại sao đệ tử A7 bênh vực bất chấp. Vì nhờ A7 hô hào mà họ lãi to x5 x10 rồi còn gì. Chỉ khổ cho ai đến sau. Làm giàu cho người trước. Chưa biết ngày về bờ.

Cổ đông huyền thoại CII, lúc quỳ lạy A7 cứu bây giờ giở mặt, nói chung ko có hậu, ko ăn thua đâu. Cũng ko bao giờ giàu bằng cổ đông bất động sản

Mày chỉ ra đứa nào nghe theo A7 cầm vài ba năm mà không lãi xx lần chưa? Chỉ có đi phán tào lao là giỏi.

tôi nói cổ đông dig đừng tự ái. 100ha SG của vph phân lô bán nền bằng 1000ha thằng dig

VPH cũng là một lựa chọn hay