Cổ phiếu dòng bảo hiểm

Tui mua từ lúc >30k, đã về bờ đâu :frowning: .
Dù sao cũng chúc mừng ACE đã vào giá <22k :slight_smile:

1 Likes

Haha bro gồng lỗ giỏi dữ vậy! Sắp về bờ rồi thì cũng đáng để chúc mừng nè!

2 Likes

Bt, hàng cất tủ nếu xuống còn xèng thì mua thêm. Tớ chỉ bán cp chiến lược khi có lãi.
ACE canh O.CB nhé. tầm nhìn 3 tháng :slight_smile:

1 Likes

Hôm nay đáo hạn phái sinh nên ace cẩn thận củi lửa :slight_smile:

1 Likes

Nhóm ck lập đỉnh liên tục, đã thiệt!

1 Likes

Trùm cuối sóng mà. Cbi làm ván mới.

1 Likes

Nay thấy nhóm ck đuối đuối rồi pk anh em? Chắc chốt cho yên tâm quá! :smiley:

2 Likes

Tui cũng đang canh ngân hàng. Để xem phiên chiều có gì vui ko đã :grinning:

1 Likes

Cũng có con tui ôm hàng mấy năm trời đó bro ơi, vì mua lâu rồi nên dc giá tốt, ct hàng năm gấp 2-3 lần lsuat bank nên cứ để nuôi thôi :smiley: k rành sóng sánh thì xdinh phải lỳ mới dc :smiley:

1 Likes

Thật. Cứ chọn cp uy tín mua và cất tủ vừa đc ct lại có chênh giá lên. Quá ngon.

1 Likes

Đoạn nào đi ngang hay lỗ thì ta lại luyện film đọc truyện, nghỉ coi bảng điện :smiley: chưa bán là chưa lỗ :smiley:

1 Likes

Xem phim Tom & Jerry và đọc truyện Doremon à :grinning:

Đủ thứ hết luôn bro ơi: Harry Potter, Doraemon, Dragon Ball, tiểu thuyết Âu Mỹ, film nào càng dài tập càng tốt, kiểu như Vượt ngục hay Chúa tể của những chiếc nhẫn :smiley: :smiley: :smiley:

VIX trần cứng rồi. Chúc mừng bro! Mai là có lời luôn rồi nha!

1 Likes

Tt mạnh ghê. F.IT với T.SC của mềnh hnay cũng quá mạnh :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Oh zậy hả. Tui có FIT 14.25 với DCL 40 nè bro :smiley: Chúc mừng nghen. Hàng anh Sang đã quánh thì khỏi nói :smiley:

1 Likes

Ngon. Kỳ này target có vẻ cao :zipper_mouth_face::zipper_mouth_face::zipper_mouth_face:

1 Likes

Nãy thấy cục bán 21 hơn 1 triệu cp tui cũng giật mình, nhưng thấy DCL nay xanh lại sau mấy phiên đỏ thì tui nghĩ FIT ổn. Ai dè cục 1 triệu 21 đó bay trong vài chục giây. Chuyến này 25 chắc có đó nha bro ơi :smiley:

1 Likes

T.SC còn bị vùi dập từ >17 xuống <11. Bây h mới đang hồi mà mình hết xèng ko đua thêm đc :frowning:

25k quá bèo :slight_smile: … nhưng tầm 30 có thể chốt dần he he.