Cổ phiếu FIT bắt đầu "chạy"

Các mã khác đang tăng trở lại (ngân hàng chia điểm cho các cp khác), Fit cũng theo xu hướng luôn các Bác ơi
Ngày 14/1/2022 : [FIT Cup K34 NEU Golf mở rộng lần 2 được tổ chức– Hấp dẫn với cơ cấu giải thưởng HIO] ACE ủng hộ nha

1 Likes

FIT hôm nay có phiên thứ 2 quay lại test đỉnh thành công. Với chart kểu này FIT sẽ sớm tăng lại

1 Likes

Dạo này Fit nhà a.Sang chán …hihi

1 Likes

Công ty CP nước khoáng Khánh Hòa là cty con của FIT, sản phẩm chính là nước khoáng VIkada, món quà vô giá từ thiên nhiên… góp phần tăng trưởng cho FIT.

1 Likes

coi chừng, thấy nươc skhoans này lam ăn không được tốt đừng lùa nhau

1 Likes

Mình ko có hùa nhau bác ạ. mong cp cua mình mua tốt hơn mà thôi

1 Likes

FIT-mã này hiện tại chỉ là nhịp điều chỉnh bình thường, nó chưa vi phạm nguyên tắc bán chổ nào cả, MA20 của nó vẫn đang hướng lên. Hiện tại nó đang quay lại test lại vùng 16.3+/- là vùng đỉnh cũ đã vượt qua. Và đây cũng là hỗ trợ rất mạnh của nó. Mây của FIT vẫn là mây xanh, nên mã này ko có gì xấu cả. Anh em có hàng cứ giữ tiếp.

Phạm SSI: 0362 762 967

2 Likes

Theo lời thầy A7 thì cổ phiếu tiềm năng, tích lũy dần dần, không vì nó giảm xuống tí mà cắt lỗ hay chốt lời, theo mình thấy FIT rất có tiềm năng lớn, đầu tư vào nhiều công ty có sinh lợi cao như ngành dược DCL *đại gia Ấn Độ bắt tay với DCL sản xuất thuốc đều trị Covid 19", nông nghiệp TSC…, nước khoáng khánh hòa…đặc biệt là FIT Land với dự án Mũi Dinh EcoPark là đáp án cho bài toán tỷ đô của FIT
ĐHĐCĐ thường niên 2020 diễn ra sáng nay 26/6 tại Hà Nội. Cty đặt kế hoạch cho năm 2021, Doanh thu tăng 16%, tổng lợi nhuận trước thuế tăng 43% so với năm 2020. Nhưng 9 tháng năm 2021 đã vượ kế hoạch rồi

1 Likes

FIT_TSC sẽ tăng tốc

1 Likes

FIT lâu rồi chưa phi…và chỉ ngước nhìn các em khác phi thôi…hihi

1 Likes

fit giai đoạn ko tăng vì như ceo trước đây. kinh doanh chẳng đc gì, bctc bết bát…

Tuần rồi chỉnh tích luỹ 16.x đẹp
Chắc tuần sau em vào sóng lớn ! Hihi

1 Likes

tuần sau đón sóng thần của bank, thép nửa bác haha…

Khó bác ơi

Mình diự 2022 là sống của đầu tư công, ck , đầu cơ penny, bđs và sau đó sẽ xk, du lịch ( phải xem tình hình covid)

em mua 16.5 liệu có ra đảo ko bác?

1 Likes

Haizz, Đầu năm FIT chạy chưa vậy.

1 Likes

Giá này vào nền lót ổ chơi với Sang

2 Likes

FIT lót ổ chứ ko đẻ trứng kịp bác ơi

Ông nội FIT này chậm chập thế, nguoi ta tăng vù vù, em no tăng ít giảm nhiều, Anh Sang đâu rồi, thời cơ không chợp lấy, đưa ra nhiều tin tức có lợi cái nào, lo cho cp mình tang cai coi, cái gì anh cũng có, nông nghiệp, bds, dược…

1 Likes

FIT hiện tại đang tiến dần về góc của tam với vol thấp dần, đồng thời cũng là vùng tích lũy sau khi vượt đỉnh, nên 1, 2 phiên nữa FIT sẽ có nhịp tăng mới. Càng tiến về góc của tam giác với khối lượng thấp, giá giao động trong biên độ hẹp khả năng bật tăng mạnh càng cao.

Phạm SSI: 0362 762 967

3 Likes