Cổ phiếu HAG - Làm sao để biết cổ phiếu được thị trường kỳ vọng 2023 (lý do đơn giản)?

Trò chơi đánh giá lại tài sản để tạo lãi ảo bao giờ chấm dứt ???

1 Likes

nếu đánh giá lại tài sản theo giá thị trường thì có gì là sai nhỉ?

1 Likes

Thì đâu có sai về luật, nhưng nhà đầu tư không thích kiểu lươn lẹo thế và cũng đâu có đưa lãi ảo vào định giá.

1 Likes

bạn có miếng đất bạn có muốn bán dưới giá thị trường không bạn? Còn lãi ảo thì mình nghĩ chắc là bạn phảỉ nói chuyện với Ernst&Young chứ mình không biết. Cỡ EY thì chắc nó đem uy tín của nó ra nó làm ảo cho HAG

ai chơi vs đức nổ thì 10 năm nay vẫn lỗ nửa tiền

Thôi bớt khoe dốt lại đi. E&Y chỉ đảm bảo đúng Luật chứ không đảm bảo đúng tiêu chuẩn đầu tư. Cứ đem E&Y ra lấp liếm làm gì, ai nói HAG làm sai đâu :laughing:

2 Likes

Con ghẻ lở này thì chỉ đáng giá 3k

1 Likes

Dòng tiền kinh doanh âm lắm

bạn ơi, ai tranh cãi gì đâu nhỉ. Còn dốt hay không thì qua cách nói chuyện là phân biệt được ngay hà :joy:. Cái văn hóa nó lè tè như thế thì chắc là trình độ lắm đây. Ông bà nói chớ có sai!

thường thì cùn lý lẽ lại phải dùng từ đao tao búa lớn và tấn công cá nhân như “dốt”. Tôi chấp nhận tôi dốt bạn ạ chứ tôi cũng chằng ăn hết của nhà bạn là 1. Điêu thứ 2, đừng ăn nói với cái văn hóa đầu đường xó chợ như vậy nhé Tom Cruise :laughing: :laughing: :laughing:

khổ cái giờ cầu cho nó về 3k để mua đây bạn :smile: :smile: :smile:

Vs cái gía 9k, tầm 5 năm nữa vẫn thấy nó loanh quanh giá này

nếu bạn đoán được tận 5 năm thì vui lòng cho mình cái giá ngày mai thôi để mình còn liệu nhé

Đoán ngày mai rất khó, nhưng đoán xa hơn thì dễ, con hag này chơi úp bô nhau thì dc, chứ lâu dài vs lão đức ko nổi đâu, thịt cỡ chục lứa ndt ngu dại rồi. Bài học cứt bò cũng mới gần đây thôi, mấy con lợn là chiêu trò năm nay, năm sau là có con khác

Mình thì không dám đoán bất cứ thứ gì. Như vụ NVL hay PDR hay Vạn Thịnh Phát thì chẳng ai đoán được là nó đang rỗng tuếch cả. Cho nên chỉ có sự thay đổi là không thay đổi mà thôi. Đoán dài hay đóan ngắn vẫn chỉ là đoán và mình thì lại cần nhiều hơn như thế! Tất cả mọi thứ đều có xác suất và mỗi người một cách nhìn. Có thể bạn nghĩ vào các cổ phiếu khác an toàn hơn và điều đó không sai nhưng đợt sụt giảm vừa qua thì kể cả bank cũng đi 50-60% là thường. Như vậy tóm lại mình chẳng dám đoán.

Con hag này mà ln cỡ 20% đều đặn hàng năm, ko phải ln xào nấu thì cái giá 9k này mới chơi dc. Nhìn sơ cũng thấy con này phải tránh xa nghìn km, tất nhiên tiền là của bạn, bạn cứ mang vào để đấu trí vs ông đức, hag nó báo lỗ sau vài mùa trăng nữa thôi

Qua cách dùng kiểm toán để lấp liếm cho trò lươn lẹo của DN đủ biết là dốt hay không. Không hiểu được chức năng của kiểm toán là gì đủ hiểu là dốt hay không.

Tính tôi thấy dốt thật là chửi thẳng, chứ chả phải đuối lý gì cả. Chính ông mới đuối lý đó.

Thớt ko hiểu dc vấn đề là kể cả có hàng xịn cũng ko nên vào ở gía này, đây lại là hàng lởm từ xưa nay, và mai kia nó cũng vẫn còn lởm, vài năm nữa nó ngon vào cũng ko muộn

thằng này
thua lỗ quá bị ngáo

1 Likes