Cổ phiếu mạnh xuất hiện khi nào?

, , ,

:red_circle::red_circle::red_circle:THỊ TRƯỜNG RUNG LẮC, SIÊU CỔ PHIẾU XUẤT HIỆN https://youtube.com/live/m31eT_ISAR0?feature=share

:red_circle::red_circle::red_circle:THỊ TRƯỜNG TĂNG TỐC, CỔ PHIẾU CHỨNG KHOÁN CHẠY NƯỚC RÚT

:red_circle::red_circle::red_circle:MÔ HÌNH TÁI TÍCH LŨY: CỔ PHIẾU HAG. ĐIỂM ĐÁNH DẤU CHU KỲ MỚI

:red_circle::red_circle::red_circle:BANK KÉO VỘI, KHI NÀO THỊ TRƯỜNG RŨ THẬT?

:red_circle:CẤU TRÚC CHU KỲ VNINDEX. THỜI ĐIỂM QUAN TRỌNG.

1 Likes

:red_circle:NHỊP RŨ 1 CHẶNG, ĐẠI SÓNG TO CHÀ BÁ.

1 Likes

:red_circle:BANK VÀO NHỊP RŨ. THIẾT KẾ DANH MỤC TUẦN SAU

Danh mục quan sát cho tuần sau:

:red_circle:ĐỪNG VỘI MUA CP PENNY, NẾU CHƯA BIẾT ĐIỀU NÀY.

1 Likes

Bác có DC4, VPH đợt này ko?

Còn DC4 thôi

1 Likes

mấy cái này cũ rồi, bác post lại cũng không ăn thua. DC4 vấn đề là thời điểm và dòng tiền. ĐỪng cố quá, DC4 cũng gần chạy rồi.

1 Likes

Bất ngờ lắm
Bác xem VC7 lúc 7k xem, lúc đó có dòng tiề j đâu
Bụp cái lên 12 14k bác lạ đi bán hết
Lên 22 21 20 19 18k … đoạn này rũ kinh hoàng, a e rời bỏ hết
Đùng cái kéo lên 35k luôn

đoạn này cứ đánh cho NAV nó phình đã, khi nào dòng tiền vào mạnh DC4 thì chiến. DỤng tốc bất đạt thôi. Thời điểm mới quan trọng.

Dòng tiền vào… lúc đó nó kéo cho 2 3 phiên CE, gọi là xác nhận có dòng tiền…thì nhỏ lẻ cho bim bim lúc đó cũng ko dám mua nữa Cụ ơi

lạy bác, xác định nó 2x thì 2 cây ce thì cũng đua. Cái này mới quan trọng. VC7 cũng vậy thôi đi ngang 7 và kéo lên 9, rung lắc rồi mới lên 35 nhé. Về DC4 khi nào đúng thời điểm ắt tự bàn luận thôi. Giờ chờ thêm tý nữa, gần rồi đó. Quý 1/2024 này DC4 lãi không dưới 20 tỷ nếu đúng quả chuyển nhượng còn 40 tỷ nữa.

1 Likes

Dụng tốc bất đạt

Thông dong thôi, thứ DC4 thiếu là dòng tiền

1 Likes

Cả kỹ thuật và cơ bản đều hướng về 2x, nhưng chưa phải thời điểm thôi

1 Likes