💎 Cổ phiếu NGÀY CHỦ NHẬT - Tập 1: Tập đoàn đầu tư I.P.A - gia nhập câu lạc bộ 100 được chăng?

Có vẻ IPA chưa được nđt quan tâm. Còn ì ạch quá.

1 Likes

Em nó vẫn trên Upcom nên thường những người thích hàng nóng, được Margin sẽ không thích.
Mai kia mốt nọ về HNX tôi sẽ khác bác ơi.

2 Likes

IPA này được VND cấp mg 40%.

1 Likes

Chuẩn bài, do còn trên Upc nên chả mấy ai để ý đến. Nhưng vùng giá lình xình này lại là lúc gom góp thêm hàng vào

1 Likes

Hàng lình xình như này lại thích đánh hơn là những hàng tăng bốc ngoài kia. Kim cương trong bùn

1 Likes

Bác thấy em chèn viên kim cương vào topic rồi à? Hihi…

3 Likes

Hehe, đúng rui. Không kim cương thì hơi phí ý ỳ yyy

1 Likes

Thanks bác. Nhưng một con én thì không làm nên mùa xuân được. Khi cả đất trời cùng hoà chung điệu hát với bầy chim én thì muôn hoa mới đua nở.

4 Likes

Em nghe nói có báo cáo quý.

1 Likes

Không biết báo cáo thế nào mà lệnh mua vài chục k xuất hiện trong khung chờ.

1 Likes

Thì ra là quyết định được phép niêm yết.

3 Likes

Theo em đọc luật, nhanh thì dưới 1 tháng, chậm thì 3 tháng sẽ phải niêm yết. Không biết có kịp mục tiêu của em không nữa các anh.

3 Likes

Viên kim cương của em bắt đầu được định giá một cách minh bạch hơn trên HNX rồi bác.

3 Likes

Mai em nó sẽ phản ứng thế nào đây?

1 Likes

Em nghĩ trong phiên sẽ có đỉnh mới (> 76) còn TB phiên nếu vượt được 75 thì chân trời mới mở ra bác ạ.
Nhưng mà, nói gì thì nói chứ 100 là tất yếu rồi bác. Còn rất rất nhiều tin tức chưa bung ra. Từ nay tới ngày niêm yết chúng ta sẽ no tin luôn đó bác.

2 Likes

Hi vọng là chị Hương sẽ cho chúng ta tận hưởng 1 cảm giác rất YoMost :raised_hands:

1 Likes

Giờ bắt đầu ngủ để mơ được rồi đó bác. :joy:

2 Likes

Chúc cả nhà giao dịch thành công

3 Likes

Chiến dịch săn hàng sắp lên sàn sắp bắt đầu rồi. Nhanh nhanh!

3 Likes

em đã mua kim cương theo chị từ 71.8 rùi ạ

1 Likes