:Six: Cổ phiếu NGÀY THỨ SÁU - Tập 4: PVX - Trở lại

Quá nhanh!

8 Likes

Ko kịp bắt thêm em ấy, đã tím lịm luôn rùi :slight_smile:

1 Likes

Rất đẹp! Vol to sẽ có trong tuần sau.

6 Likes

Nhanh quá, không kịp gia tăng em ợ

2 Likes

Em lại quay lại với PVX. Như đã nói ở tuần trước thì tuần này sẽ có Vol to với màu nến xanh bát ngát.
Em xây dựng cho PVX 2 kịch bản ngày mai:

• Tím từ đầu phiên đến cuối phiên
  • Tím - xanh - tím
    Có lạc quan quá không ạ?
12 Likes

Đã có báo cáo tài chính quý 4 lãi xxx tỏi, qua đó cả năm báo lãi lần đầu tiên sau nhiều năm ngụp lặn trong lỗ thì cần gì phải đoán nữa các bác :+1:

Chi tiết tại: PVX- Tổng thầu EPC nhà máy Nhiệt điện Thái Bình 2 sẽ hoà lưới điện quốc gia 30/4/2022 (phần 2) - #230 bởi tonyphan_covid2020

8 Likes

Phiên nay có cơ hội cháy hàng trong 30 giây không em

1 Likes

Em nghĩ không đâu ạ. Một số bác mắc kẹt trên 7 lần trước khá nhiều nên sẽ tranh thủ bán để thu hồi vốn sau cú đạp lần đó. Em nghĩ thanh khoản sẽ cao và cơ hội cho người đến sau vẫn có.

4 Likes

Tuần trước anh đặt giá đỏ nhưng chỉnh lại giá Trần, chờ mãi mới khớp lệnh được. Hy vọng hôm nay vẫn mua được

Với em thì PVX đang giai đoạn ai hưởng được nhiêu hưởng, em không khuyến nghị mua thêm nên em sẽ hạn chế bình luận bên này.

7 Likes

Chỉ 1 giây là Trần luôn rồi em

1 Likes

Chúc mừng ae có pvx

2 Likes

Có cao thủ nào vợt dc tí nào ko vậy

1 Likes

Pvx target tầm bnhieu thế các bác. Giá này vào đc ko ạ?

Em phán cái này kinh điển quá. Bội phục!!!

4 Likes

Thị trường khốc liệt liệu PVX có bị ah ko em K Trinh ơi?

1 Likes

Tuần rồi PVX rất đẹp rất khả quan với lực cầu vô cùng lớn. Nhưng em dự tuần này sẽ không tươi đẹp như tuần rồi nữa đâu. Vẫn là họ Friday cũng sẽ khó khăn nên mọi người tranh thủ rút ra trước khi muộn.

4 Likes

HY vọng PVX đủ lực vượt qua giai đoạn khốc liệt này! Chúc cả nhà mình khỏe mạnh bình an!

1 Likes

Những ai đã bán được xanh, có thể xem xét mua đỏ, càng thấp càng tốt.

1 Likes

Em nhắc lần 2 ý này.

1 Likes