:Six: Cổ phiếu NGÀY THỨ SÁU - Tập 4: PVX - Trở lại

Mọi người vui một mà chị vui đến hai luôn.
Bên cạnh việc CP tăng giá thì niềm tin của mọi người dành cho mình cũng tăng lên. :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Thực ra e vô pvx trước vì đọc từ một topic khác xong tìm hiểu. xong cơ bản là pic chị đưa thêm nhiều thông tin hay để em theo dõi nên em quyết định đẩy dcs đi và giữ pvx ạ.hihi. Thanks chị

1 Likes

Dù ra DCS hơi sớm nhưng chị cũng không hối tiếc gì vì chuyện qua rồi. Hơn nữa, nhận định đúng và vào lại đúng nhịp PVX làm một thoáng buồn trước đó vụt tan nhanh.

5 Likes

Em thấy PVX nhịp này chị vào lại quá chuẩn ấy chứ lại. Dcs hai tuần vẫn đỏ. Pvx trần ko đu nổi😂. Đôi khi chứng em thấy còn có duyên nữa ạ

1 Likes

Cả dcs và PVX chị đều vào trc nhưng khi có pic của em thì niềm tin được củng cố và tiếp tục cùng em thêm mấy cung đường. Mạch nào cũng dẫn đến miền an yên nên thật biết ơn em với những khuyến nghị rất có tâm! Hy vọng tiếp tục được đồng hành cùng em!

3 Likes

Bác ơi bác có thông tin gì về vlf ko ạ…bác có thể share thông cho e đc biết 1 ít đc ko ạ.thanks bác

1 Likes

Có một topic nói về VLF bên ngoài đó. Bác theo rồi hỏi chủ pic bên đó nhé. Em đang tạm ngưng nói thêm về CPNT6 từ 2 tuần trước rồi vì cảm nhận những rủi ro có thể gặp phải. Trong list của em chỉ còn mỗi PVX thôi ạ.
Rất tiếc không giúp được nhiều cho bác.

4 Likes

Có bác nào có pvv k

1 Likes

MPT em đã bán tuần trước, và cá Hùng Vương tuần này đã bik chạy rồi chị. Con hàng này e đu không kịp từ đầu nên thôi nhìn nó chạy vậy

1 Likes

Chào bạn. Mình là mem mới, mình muốn mua cổ phiếu PVX mà k mua được, bạn hướng dẫn mình được không? Thank bạn.

1 Likes

Hôm nay thứ Hai nên PVX không có giao dịch nha bác. Thứ Sáu mới giao dịch.
Thứ Năm tới bác trồi lên topic này đi, em sẽ chia sẻ cách giao dịch và mua bán.

3 Likes

Mọi người đang hô về 10 chị ạ. E cầm thì ít thôi. Nhưng cũng vui chị ơi

1 Likes

Kệ thiên hạ đi em.
Chị có nói rõ ý mình trong comment thứ 28, viết ngày 29/10 rồi.

3 Likes

Dạ chị. cứ lãi thì thích xuống bao giờ thì xuống mà. Hàng chị thì bao ngon roài

1 Likes

Thứ 6 mình mua nhưng k khớp nổi ý

1 Likes

Giờ mà lôi cái này ra nó xôm tụ lắm mà em thì không có thời gian trả lời nên hẹn bác sau 15h ngày thứ Năm.

3 Likes

ok bạn. Thanks bạn nhé.

1 Likes

Chào cô họa sĩ văn chương Kiều Trinh …hj…mình vô tình biết Topic này, mình cũng đg nắm giữ PVX … Rất vui cùng đồng hành chung T6 :)))

1 Likes

Mình cũng dg nắm giữ 2 mã này…Rất vui được biết m.n…Mình là Rác Phi Trần :)))

2 Likes

15h6’ rồi bạn ơi, hóng quá. :))

1 Likes