:Six: Cổ phiếu NGÀY THỨ SÁU - Tập 4: PVX - Trở lại

Bác nào hỏi giá mục tiêu, hỏi target thì vui lòng đọc lại topic này từ đầu. Khoảng từ comment đầu tiên đến comment thứ 20, em có nói rõ quan điểm.
Càng nhiều bác mới lạ, chân ướt chân ráo nhảy vào hỏi giá mục tiêu là em thấy hơi lo ngại rồi đó.

1 Likes

Em thường chỉ theo dõi những mã mà Trinh giới thiệu đến mọi người, rồi xem xét thêm, ổn thì lên tàu. Khi xuống tàu thì, cảm thấy đủ xuống, hoặc cảm thấy bất an có biến là xuống bác ạ. Thế cho khỏe đôi bên.

1 Likes

Hôm nay vol lớn nhưng đa số là nhỏ lẻ, dư bán tím khác với dư mua tím các tuần trước cũng là điều nên nhìn nhận. Hai tuần khớp lệnh kỷ lục nhưng lệnh lớn ít có thể là hầu hết nhỏ lẻ .có thể Nhu cầu của nhỏ lẻ đã đc đáp ứng hết, lượng kê dư giá tím ko còn. Vậy tuần sau là một kịch bán sẽ ít người mua hơn so với các tuần tím dư mua hàng chục triệu cp, có thể đây là giai đoạn đi ngang để tiếp chu trình mới chăng?

1 Likes

Những tuần trước, trong chiến lược, em đều nhắc đến chữ “gia tăng KL” nhưng chữ đó không xuất hiện trong tuần này. Tuần này thì như thế nào em đã giải thích từ sáng đến giờ.

3 Likes

Thanh khoản lập kỷ lục như em đã nhắc.

2 Likes

Mọi người có thể hạ tỷ trọng PVX xuống ạ.

5 Likes

Mua bán cung cầu sẽ cân bằng hơn vào tuần tới.

3 Likes

em hạ bớt rồi ạ, khi nào vào được chị hô em với nhé

2 Likes

Lái mà xả nữa thì lo lắm, hnay mới nhỏ lẻ xả và nhỏ lẻ mua

1 Likes

Hạ bớt phần vốn, giữ lại phần lời và xem nó diễn biến thế nào rồi tính tiếp.

3 Likes

vâng ạ

1 Likes

Hạ tỷ trọng đi anh em ới

3 Likes

oài, bác tay to ạ :blush:

1 Likes

Ủa? Em nhớ bác mới nó gì lên mệnh trên kia mà ta…Hehehe…

1 Likes

hạ bớt chứ tất toán đâu :smiley:

1 Likes

tham khảo kế sách của em Trinh xem mình có đc tý lộc nào không :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Em ghẹo bác thôi. Hàng thứ Sáu mà bác mua nhiều chôn vốn lắm. Mỗi tuần nếu chắc 15% thì tuyệt vời, nếu không chắc thì không nên. Em nghĩ vậy, tùy bác.

1 Likes

mình đi từ 1.7 lên tới đây rồi, chốt 1 phần biết đâu phiên sau mua đc giá 5 :smiley:

1 Likes

Vậy là giỏi lắm rồi bác!
Chúc mừng bác.
Em mới quay lại PVX 1 tháng nay từ giá 3…
Thôi để chiều em tổng kết.

4 Likes

Các bác sút à .

1 Likes