:Six: Cổ phiếu NGÀY THỨ SÁU - Tập 4: PVX - Trở lại

Tập 5 phim chưa ra rạp mà em đòi tập 6 là sao ta?
Đoạn trên chị có nói MPT vẫn tốt, ai giữ được thì chúc mừng người đó. Riêng chị thấy đủ là được thôi em.

6 Likes

Ui em nhìn nhầm chị, thôi đợt tới chị chiếu luôn 2 tập đi cho ae dễ lựa chọn. kkkk

1 Likes

Phim này có thể kết thúc bất cứ lúc nào và chị mong nó kết thúc có hậu như kiểu happy ending đó. Chị sợ ngày CPNT6 sàn hàng loạt bán không ai mua mà phải kết thúc trong bi kịch như vậy thì… không muốn chút nào. Câu in đậm chị nhắc lần thứ n rồi mà không biết có bao nhiêu người ghi khắc.

9 Likes

Cuộc vui nào cũng phải đến hồi kết

Vậy nên quan trọng là biết đủ để dừng phải ko em?

1 Likes

Đúng ạ. Em cũng sợ rồi có một ngày… nên chuyển qua tập 4 với việc thỏa rất nhiều tiêu chí giảm thiểu rủi ro.
Có nhiều con có lý do tăng nhưng cũng có nhiều con nhiều năm liền không có doanh thu, không có hoạt động gì mà cũng tăng mà không phải tăng thường ạ. Tăng bằng lần. Em nghiên cứu dòng này nhiều năm rồi em biết rõ và đọc báo cáo kinh doanh, báo cáo tài chính gần hết. Những con em dám dựng thành phim tập 1, 2, 3, 4 không con nào em không đọc nát báo cáo tài chính và thật sự khi có niềm tin vào doanh nghiệp, em mới dám đặt tay ấn phím mà PR cổ phiếu. Có những doanh nghiệp em biết rất ít, rất sơ sài nhưng vì điểm mua tốt nên em có nhắn mọi người như GTT, G20, VLF… nhưng em tuyệt nhiên không dám viết thành 1 tập vì… chẳng có thông tin gì để viết.

10 Likes

Bác quả là 1 biên tập viên kiêm nhà viết kịch có tâm, TT đang neo cao trên đỉnh lịch sử nên sắp tới chúng ta sẽ toàn phải xem các bộ phim 18+ như kiểu chò chơi con mực, hy vọng kết thúc phim ít nhiều đều có hậu, kiểu tối thiểu phải 1 người còn sống

1 Likes

Mình cũng ôm dc tí PVX giá 3 từ hôm trước, xin hỏi bạn giả sử tuần sau vẫn tiếp tục nhanh tay múc ngay đầu phiên được không?

Nếu đã theo em thì em sẽ nhắc đi nhắc lại điều này đến (n+1) lần để mọi người đều có thể “đứng dậy ăn non ra về” được.

2 Likes

Chào c đẹp, cho em xin 1 vé lên tàu với. Hôm nay mới biết đến c đẹp có bị muộn ko ah :sob::sob::sob:

1 Likes

Ông cụ nhà em cầm con này từ hồi nó oanh liệt tới nay luôn với niềm tin nó sẽ hồi phục bác ạ, hôm trc cụ cho ngó tài khoản mà giật mình với mã này luôn. Các cụ cầm tài thật

1 Likes

Đầu tư cổ phiếu không bao giờ muộn hết bác ạ.
Em không chỉ đánh dòng này không thôi đâu ạ. Dòng này em chỉ dành maximum là 25% cơ số của mình thôi.
Ngoài kia em vẫn giới thiệu nhiều cổ phiếu tốt và có nhiều topic còn đang hoạt động. Bác có thể tham gia bên kia. Những topic như thế này thường sẽ sôi động vào ngày cuối tuần hoặc sớm lắm là thứ Năm em mới nhắc lại.

3 Likes

TTCK thực sự là nơi đao kiếm vô tình vì biết rằng mình có lãi thì sẽ có người lỗ, nhưng lại ko biết cụ thể ai là người bị lỗ nên người chiến thắng cũng ko bị dày vò lương tâm, một trong những cách để win là khi thấy ông bạn cùng mâm dùng món tráng miệng thì mình phải đang xỉa răng rồi, cái này ai cũng biết nhưng thực hành lại rất khó, chúc các bác ngu ngon

1 Likes

dạ cho em xin toppic bên kia với ạh :cry:

Dạ bác cứ search theo mã: ASM, IPA, VOC, VGT, PSB… thấy topic nào có hình avatar của em là topic của em đó ạ. Bác phải chịu khó đọc từ đầu vì thường đầu topic em cung cấp nhiều thông tin tốt, hay hoặc chiến lược của doanh nghiệp. Những đoạn sau thường là tương tác hoặc cung cấp vài thông tin mang tính thời sự.

10 Likes

Em mãi đánh Nam dẹp Bắc mà quên cập nhật thông tin cho tình yêu đầu tiên.

5 Likes

Doanh thu quý 3 rất khả quan và khoảng lỗ cũng đã giảm xuống còn hơn 14 tỷ thôi.
Chắc sẽ rất nhanh thôi có một quý PVX báo cáo lời và kịch bản đẹp nhất là quý 4 lời hơn 100 tỷ từ việc thu hồi được khoảng nợ xấu nào đó để kéo lợi nhuận cả năm dương. Chỉ bấy nhiêu thôi thì… không cần phải tưởng tượng độ hot của em nó.

7 Likes

Luôn và ngay chị ạ

1 Likes

Ôi nay mới có thứ 3 mà các bác đã sốt sắng thế, để PVX- em nó ngủ cho lại sức đi thứ 6 này có sức phi tiếp

2 Likes

Nhanh quá, mới đó mà mai đã cuối tuần rồi. Em lôi cái này lên để bắt đầu câu chuyện

8 Likes