Coi BCTC

à Hoa chưa làm á, nhưng đợi Hòa sẽ ra sau nhé. Để mua thì để ý

12 Likes

Em thấy CII BLN gộp cao
Nhưng LNR thấp liệu có câu chuyện gì ko bác ?

3 Likes

chưa mà :)) bctc quý trong năm nay chưa cần coi :)) đợi qua năm mới có cái vui

12 Likes

Không biết gì hơn ngoài chúc mừng các bạn đã đầu tư BCE, TNH, CII

11 Likes

CII hơn 30%, margin chắc được 60% r nhỉ ^^

10 Likes

bác coi BCTC BDT giúp em dc không ạ
cám ơn bác nhiều

3 Likes

BCE định giá thật của nó là bao nhiêu hả bác tại em đang muốn tăng tỷ trọng? Em theo dõi tin tức thì thấy rất nhiều dự án của tỉnh Bình Dương trong thời gian tới nhưng em sợ bce định giá bị cao rồi. Em cảm ơn các thông tin bác đã đưa ra.

3 Likes

ai tham gia vụ M&A: KSB về vụ thao tóm VLB, thì khoàng quý 2/2022 mới xong nha, 8% trên vốn. Deal này vô cùng quan trọng vì mỏ đá của KSB hết trữ lượng khai thác r, chỉ còn đá dạng tồn kho thôi, không phải khai thác nhé. Nên có thể sẽ sụt giảm nặng KQKD nếu deal M&A kia không xong

10 Likes

từ lúc vẽ lân đầu 16 giờ lên 23 :v:

10 Likes

ai có BCE thì vui, mốt Hòa ra bài chắc cầm bài uống trà tận hưởng là vui r :slight_smile:

10 Likes

BCE ngày nào cũng trần nhỉ

10 Likes

lúc nghía nó có giá 15 ko mua giờ lquay lại gia 24. ngày nào cũng kéo hết giống con DIG nhỉ. có hi nào nó bùn cái sàn liên mien ko

3 Likes

=))))) bác nói thế để mua à :)))

10 Likes

Chào bác. Nếu dựa vào bctc thì mã nào ổn nhất trong ngành VLXD quý tới bác nhỉ?? Dân mới học mong được tư vấn. Thanks bác

3 Likes

VLXD à, k chắc nha, thầu hay hơn

10 Likes

ai đọc CC1 không

10 Likes

Ai coi CC1, bữa nào viết

10 Likes

Hôm nay nói thí mà sàn hàng lọt. Em đang nắm asm bác hòa coi em nó thế nào

3 Likes

Bác ra bài sớm cho em đỡ sợ được không bác? Em đọc bctc cũng hiểu ra 1 phần giá trị của BCE rồi nhưng vẫn run quá.

3 Likes

:))) sức Hòa có hạn :))) phải như có dịp tết nghỉ các thứ giao dịch 1 đoạn mới có tg lên bài liên tục chứ hôm nay là Hòa ngồi rep hơn 200 NĐT trong 1 lúc đấy :V

11 Likes