Còn kẹp hàng? Mai và mốt thoát ở 1075 nhé

Hôm trước

Hôm nay

Sau phiên giảm mạnh ngày 1/2/2023 thì tt đã cho cơ hội để cầm dép về, lên trên 1090 ko về ở lại xin thêm nắm xôi rồi mất luôn đôi dép

Trong nhóm thì mình có nhắn nay thoát 109x, nhưng ko nghĩ sập nhanh vậy, nghĩ mai mới sập :))

Lỡ rồi, ai còn kẹp, sáng mai nếu giảm sâu ko nên bán, tt sẽ có hồi lên 1075 nhé (rồi giảm tiếp)

Có thể trade T0 nếu nhanh.

Tt sẽ tích lũy lại quanh 1050, nhưng với tình hình hiện nay (vĩ mô), khả năng nhịp này sẽ giảm tới dưới 1000 mới kết thúc, cụ thể tới đâu cập nhật sau.

Chúc may mắn :))

3 Likes

lô mà thoát đi. hô hào cái ké j

Thoát sáng nay 109x rồi bác :slight_smile:

1 Likes

Thoát chi? :laughing:

Múc rồi phải khom :roll_eyes:

1 Likes

Không biết ở đâu xuất hiện 1 đám nick mới toe, vẽ nhăng cuội hô hào vớ vẩn

Ai nói hô vớ vẩn thì là cao thủ rồi, leo lên cao ngồi thủ nhé.

Nay thoát chính xác 109x, ai hiểu biết tí kỹ thuật sẽ biết thôi, đúng ko :slight_smile:

Trước giờ giao dịch nhé.

Giờ là lên đây nhắn ai kẹp hàng đầu giờ sáng mai tt có giảm sâu cũng ráng chờ, sẽ hồi lên 1075 đã rồi thoát, đỡ thiệt hại chút

1 Likes

Hê hê

Mới đi dạo quanh nhẹ 1 vòng f, hôm qua nhiều cao thủ hô mua, an toàn nhỉ :slight_smile:

Hỏng thật, tém quá :slight_smile:

Thoát bất chấp thôi, cho nó rơi thật mạnh luôn thể, làm ván mới :v

1 Likes

Ko, tở mở pic là để cản việc bán bất chấp đó

Mai giảm mạnh rồi sẽ hồi tầm 1075 đã

Ko nên bán bất chấp, nhất là lúc hoảng loạn nhất, 105x cứ vào trade T0 T1 hàng sẵn chưa kịp chạy.

1 Likes

Đó là nói phiên sáng nhá, chớ sáng đã lên 1075 rồi xuống thì thôi, chạy đi.

Ai thoát rồi chờ ít nhất hết tuần nhá, ko có bật ngược lại ngay đâu, xuống 105x tích lũy lại đã, vào sớm dễ lại cắt ngay bẹn đó

MÚC Mạnh

giờ còn mỗi ĐTC và bank là còn có cửa hồi lên 1 nhịp, các cổ khác đa phần neo giá để xả, cẩn trọng

để bọn tạo lập chơi 1 mình

1 Likes

muc muc

1075 xong rồi nhé

Mà chắc chưa sao, vẫn còn thời gian, phiên nay và mai vẫn có thể nhấn lại 1075-1080, hên xui

1075 chém đại mà uy tín quá anh @SuperModerator ạ :))

Nhận định giữa phiên: giờ giảm luôn xuống thì hơi vội, nên khả năng chiều và mai vẫn còn lúc quay lại 1075-1080 lần nữa, hy vọng đúng, nhưng quan trọng là để thoát chớ ko mua dc

Trình e tàm tạm thế thôi. Ai cần hỗ trợ inbox nhé, free :))

1 Likes