Công Tuyền Darvas lập room thu phí xong vô trách nhiệm

,

Xếp mình vào hàng chuyên gia thì cũng phải dự đoán được những pha chỉnh phá cơ sở ntn, ít nhất cũng phải 50/50 ba phải 1 tí. Chứ vnindex nó đang ở pha trend giảm sâu ntn lấy lực đâu mà bật ngược trở lại được. Vấn đề là CT nhận định cho đúng, thấy sai phải nhận bởi ông đang đứng trên bục giảng. Chứ mà cố nắn trend theo hướng tích cực thì thằng nào chả vẽ ra đc. Nhận sai đc mới gọi là dũng cảm và đáng học hỏi.

1 Likes

có phải sóng " Năm Nớn " ko ?

1 Likes

buffet làm việc = 0?, tấm ảnh này mà cũng đưa lên mạng dc

Chỉ giai đoạn tt down thế này mới phân biệt dc trình của dân phím ,chứ khi tt lên có khi phím bừa cũng ăn ,vì lúc đó xác suât 70-80% cp đều lên.

3 Likes

Có 1 mã cổ phiếu mà hàng năm doanh nghiệp trả cổ đều đặn gấp 6 lần giá vốn tương đương 600%/năm (DNN)

Nếu anh ấy cam kết j vs bạn thì Ms bị bắt vì lừa đảo còn bạn tự nguyên đi theo thì trách ai nữa

Thế thì đừng tạo room mà thu phí đi, mẹ nhận tiền thì phải tạo ra giá trị cho ngừoi trả tiền ô ko hiểu hay cố tình ko hiểu??

Cái này thì tôi công nhận với ông

Lên thì mở room cho ae thảo luận. Xuống thì khoá mẹ vào những thằng như Ct luôn nghĩ m đúng đéo bao giờ chịu tiếp thu ý kiến của ae người mà đem tiền cho nó

1 Likes

Cuối cùng thu phí vẫn là điều nó mong mỏi nhất. Chưa kể ae ở những room khác mua khoá học gần 100 triệu mà quà km 99 triệu nghe hãm l

2 Likes

Khi tt lên bốc phét ăn may dc tí ,mấy người ko rành gì về kĩ thuật ,thấy nó vẽ vời nghệch ngoạc tưởng là ghê gớm ,chứ thực ra ngay cả cái sóng " năm nớn’ của nó cũng sai bét.

1 Likes

Lên YouTube phán thì như thánh cuối cùng cũng chỉ thu tiền vào room bán khoá học. Thế mà lúc đéo nào cũng lôi đạo vào, ae trả tiền cho nó chỉ nghe mấy thứ vớ vẩn rồi lên YouTube xem tăng view cho nó

2 Likes

Nói thì ngọng líu ngọng lô, ăn tục nói phét. Ăn theo A7 chứ koncos A7 đéo ai xem nó

1 Likes

ko hiểu vì lí do gi sao A7 lại kết hợp cùng nó càng làm mất uy tín , thầy thì tầm xa ( có thể xa quá mức ) ,còn trò thì cứ " Năm Nớn " với “Sờ tóp nót” ,đau ruột

4 Likes

Cầm mâý cái bằng chứng này lên công an kiện con Ma Thúy Hiền và thằng Công Tuyền đi . Lừa đảo thu phí chứ dạy j lũ chúng nó. Trước tôi ko biết tưởng nó biết tý ptkt về sóng Eliot, nhưng từ lần nó bảo rằng cái nến của CEO đảo chiều ở vùng giá 62-65 và mô hình bánh sanwich kẹp thịt thì tôi ko tin nó nữa .Vì tôi cũng biết chút ít về những mô hình nến đảo chiều này . Và may là tôi đề phòng giảm tỷ trọng , ko nghe nó chứ không giờ tôi mất hết 80% tài khoản rồi .

2 Likes

Nó biết lợi dụng hình ảnh của A7 để kiếm tiền đấy

1 Likes

Còn riêng tôi có thể ghét thằng Công Tuyền và bọn sậu của nó nhưng tôi vẫn nể phục A7 ở tầm nhìn dài hạn của ông ấy .Nó mượn danh A7 để bán khoá học .

3 Likes

Nó được 1 phần của A7 thì nó đã được tôn trọng. Đây nó lợi dụng hình ảnh uy tín của A7 để kiếm tiền, kn vớ vẩn ko có tý trách nhiệm nào

1 Likes

Sóng “NĂM NỚN” CHỔNG NGƯỢC, CỨ CHÊ THÁI PHẠM SAU CŨNG THẾ CẢ :V

1 Likes

Bác nào cho em địa chỉ thầy uy tín dạy chứng khoán để em theo học với