CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

Bác lại show hàng ùi, anh em dìm tới dập lui mà bác lại thế nay thì công sức anh em cả tháng nay đi tong à. Em vẫn quyết chờ 6x

đang kêu gọi đầu tư thôi mà, có gì đâu mà anh em hóng

1 Likes

CSC ôm hết luôn cả đi kkk

1 Likes
  1. Mục tiêu đầu tư: xây dựng một khu đô thị, du lịch sinh thái đẳng cấp, trên cơ sở cảnh quan độc đáo hiện hữu của nhà máy xi măng Long Thọ sau khi di dời, tạo nên điểm nhấn đô thị sinh thái đặc sắc tại khu vực bờ Nam sông Hương, là điểm sáng mang tính lan tỏa để phát triển toàn bộ khu vực Tây nam thành phố Huế. Ngoài ra, nhà đầu tư có thể nghiên cứu ý tưởng mở rộng khu vực này để kết hợp làm khu đô thị du lịch sinh thái nghỉ dưỡng kết hợp sân gôn.
3 Likes

9.1. Quy mô, tính chất dự án: Xây dựng khu đô thị, du lịch mang tính chất sinh thái thuần túy, với cây thanh trà và hương thanh trà và cảnh quan hiện hữu là các yếu tố chính định nghĩa tính chất của khu đô thị; tại thời điểm nộp hồ sơ, phương án kiến trúc đã cơ bản hoàn thành; ngôn ngữ kiến trúc sáng tạo về chất liệu, chú trọng vật liệu thân thiện môi trường, sáng tạo về hình khối công trình trên cơ sở kết hợp những hình ảnh mang tính đặc trưng của Huế và cảnh quan hiện hữu của khu vực cần được tập trung khai thác một cách sáng tạo để đảm bảo hình thành nên một khu đô thị sinh thái đặc sắc của Việt Nam. Các phân khu cơ bản như sau: - Bến du thuyền dành cho khách tham quan, kết nối giao thông đường thủy dự án; - Khách sạn cao cấp từ 4-5 sao; - Khu thương mại, nhà hàng, quán cafe; - Khu thể thao, công viên công cộng; khu vui chơi quanh hồ. - Các khu biệt thự, nhà ở liên kế. - Một số thiết chế khác cần thiết cho một khu đô thị.

5 Likes

Tù mù thần chưởng, các tin đồn dần dần có những bằng chứng luôn rồi . Hôm trước thấy anh em nào đăng cái thiết kế của cotana ấy nhỉ

2 Likes

Lại xanh tí cho anh em thở oxy rồi mình…cùng lặn tiếp nhé :smiley:

Dòng bất động sản dù có vùi dập nó vẫn sẽ vươn lên kkk

Moá BĐS nay sao giảm ác thế các bác? Sắp tăng lãi suất sao? Em mới xúc thêm 1 ít

Tăng thế méo nào đc lãi suất, kéo bank đồng loạt dụ gà; em âm thầm nhặt đc mớ bđs giá sàn. Cảm ơn các anh tự doanhh kkkk

1 Likes

Mấy anh em đi mua đất Bắc Ninh vừa bị phá kèo, bên bán đền cọc đây này :wink: Cho tự doanh đạp, chúng nó tiền nhiều sao bằng cả triệu anh em được kkkk

1 Likes

Mỗi ngày cứa tí, đưa anh em về miền cực lạc :smiley:

BĐS đi bụi rồi, các bác chuẩn bị tinh thần nhé :smiley:

1 Likes

Em chấp, cho điều chỉnh 50% luôn; nhưng ôm bank đợt này xác định vài năm luôn đấy kkkkk. Kéo bank tào lao chứng tỏ tạo lập quắn, chỉ béo bọn Tây ba lô nó sút bank xanh tím kkk

1 Likes

thấy HDB tím bank ăn theo chị Thảo hả ta???

Hàng không cả 2 năm ko bay, tím để ….?

1 Likes

BĐS còn cái gì nữa mà hi vọng, thoát nốt đi kẻo mất lãi

Thoát đi mà gửi tiết kiệm kkk; ko thì bán sàn đi tôi mua

L14 DIG HDC NHA…anh em chuẩn bị tinh thần nhé :smiley:

CSC vững thế nhỉ