CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

Đợi gió Đông

1 Likes

Tích lũy 2 tháng như lần trước rồi,gió đông quả này ngang bão

2 Likes

Anh em cũ chắc nhảy tàu hết rồi nhỉ. Mình cũng bị các anh nhồi cho ra sạch hàng. chỉ cầu chúc cho các bác đến sau có lộc lá

1 Likes

Bác nhảy tàu rồi à bác, e nghĩ bác giữ dài

Với giá này thì mình không còn kỳ vọng cho năm sau theo ý kiến chủ quan của mình. chờ những viên gạch đầu tiên của ngũ Hồ mình sẽ đánh giá lại. Huế mộng mơ nhưng cũng nên thực tế chút bạn à.

Định ko cmt, nhưng em vẫn còn nguyên nhé các bác. Giá cả chỉ là khái niệm và giá trị doanh nghiệp mới là điều e hướng tới. Chúc các bác đã xuống tàu năm mới bình an và tìm được bến đỗ mới. Em xin thả neo nơi ấy sông Hương kkkk

3 Likes

Đời, phàm mấy ông cứ nghĩ mình tính đúng, nhảy tới nhảy lui, cuối cùng nhìn lại đều ước gì mình đừng nhảy! Mất hàng rồi giờ mong nó xuống lại chắc gì nó chịu xuống, mà nó ko chịu xuống thì cho thêm 10 cái gan cũng ko dám mua lại :smiley: Cổ phiếu vận động theo quy trình của nó, tin tức ủng hộ, thiên thời địa lợi nhân hòa nếu hội tụ đủ thì đừng đoán đỉnh. Mấy ông qua mà đoán mà thử xem L14 vốn hóa 7k VEF vốn hóa 38k nó có kỳ vọng gì ko mà nó chả thèm giảm, khi còn chưa móc ra đc lợi nhuận :smiley:

3 Likes

Bác yên tâm, nơi đầy còn nhiều người cùng bác lắm. Đã đánh là đánh 1 trận cho nhớ đời, x2 x3 chưa thấm nhé. Mà ăn x2 x3 xong khối ông ở đây nhảy rồi lại dẫm bom rồi đấy :smiley:

Chuẩn bác. Đang lúc nhiều thứ thuận lợi, tiền rẻ, kích cầu, lại đúng lúc CSC đã bán hàng, book LN, chuẩn bị đón nhận DA mới. Doanh nghiệp mới chớm vào chu kỳ tăng trưởng thì phải giữ chặt giữ dài.
Còn trên thị trường thời gian tới các cty bđs chất lượng theo nhau vượt mốc 100 hết cả lượt thôi. Đại nhẫn công thành :wink:

4 Likes

Em vào pic chủ yếu chọc chơi tai mắt của lái lợn, lái bò kkk. Thôi em xin phép về hangggg

2 Likes

thôi ông đừng dối lòng :rofl:, không ai mua bán nữa đang soán ra quần :grinning:

Chém, chắc bác són thôi kkkk

1 Likes

Bác ho-do chắc mất hàng ở giá 9x rồi.

2 Likes

Đã bán là xác định khó vào lại lắm bác, nó giảm thì kỳ vọng nó giảm hơn nữa, tới lúc nó phi cứ nghĩ nó hồi giả .

2 Likes

Gió đông tiếp theo là 400 tỷ , thuỷ biều , long an , ngũ hồ

2 Likes

400 tỷ gì thế bác? :smiley:

Lợi nhuận sau thuế

1 Likes

thế giờ đổi lại rồi à :smiley: hôm trc 300 giờ lên 400 rồi, nhanh thế, hihi

1 Likes

Với tham vọng và tài năng bác Thanh, dự án mới ít nhất vốn hóa 10k tỷ mới xem xét lại bán ko chứ

1 Likes

có khi nào 10k tỷ cũng chỉ mới chân sóng của ngũ hồ ko nhỉ :smiley: