CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

Thi em nói là đến đó đánh giá lại, nếu triển vọng tốt lại có kỳ vọng mới thôi bác

1 Likes

Đất huế x2 thì riêng eco lợi nhuận đã tầm 7k-8k tỷ , eco còn có codotel + chung cư thương mại + thêm chung cư nhà ở xã hội

2 Likes

Chiến thuật ăn từ gốc đến ngọn, hoàn thiện đồng bộ không để lọt 1 cái gì xấu vào =)) , nhà ở xã hội tuy lãi thấp nhưng vẫn làm bởi vì sợ người khác vào làm mất cảnh quan

2 Likes

1 căn lời 200tr thì 1000 căn cũng lợi nhuận 200 ty , lại có cư dân về ở tăng giá trị cơ sở. Năm sau sẽ bán noxh nhé

3 Likes

Nhờ bác ở gần update thông tin cho mọi người. Cảm ơn bác

Thấy một số ae cũ không thấy cmt gì là mình biết rớt hàng rồi. Họ cho rằng đã phản ánh giá vào Ecogarden nhưng thật không may bác Thanh lại có cua thủy biểu rồi ngũ Hồ nên giờ cũng chỉ biết ngắm thôi không giám vào lại đâu.

10 Likes

Em chả cần ngắm Thuỷ Biểu, Ngũ Hồ, ngắm mỗi ECo đã thấy tiềm năng x lần luôn giá này đc rồi. Gối đầu thêm 2 dự án kia nữa, cộng ong ve Long An, Thái Bình, Thanh Hoá thì cầm dài tiếp .

Tạm biệt nhé người em yêu
Em chúc anh vui bên người
Vàng bạc cao sang
Lấp lánh mang nụ cười
Nghe tin người đi ngỡ ngàng
Anh theo ai tình đã lỡ làng
Cất hết kí ước ban đầu
Thôi yêu thương xưa đành quên

Chúc bác vui bên tình mới. Cảm ơn những thông tin của bác đã chia sẻ cho anh em.

2 Likes

Cho em hỏi về Thái Bình nhé, em chưa nghe

Xưa có bác gì hay chém gió với bác ấy nhỉ, dạo này k thấy :laughing:

caothienthanh , lão đó thanh tên đổi họ rồi, giờ về làm người tử tế , có 50k cổ .

4 Likes

Đổi tên thành gì rồi bác =)))

Mò ra khỏi hang. Chấm!. Vào hang :slight_smile:

2 Likes

dòng tiền đang trú ngụ những cổ đầu cơ rồi :grinning:, ngủ đông thôi :rofl:,

Hàng bác Thanh đầu tư nhàm chán, không có thông tin mới cũng chả có gì để cmt bác. Ăn cua Eco thì vốn hóa cũng x3 rồi.

1 Likes

đoán xem

1 Likes

Nghe đâu khu nào Thuỷ Vân vừa đấu giá đất 38tr/m2. Đất ko mà đã 38tr, giờ đất ecogarden nhiêu rồi ta :sweat_smile:

Bác Nobita mấy nay ko thấy chạy quanh chụp hình nữa à

1 Likes

Nói không có nguồn

Công việc bận quá

1 Likes