[CTD – THE RETURN OF THE KING] – Lego, FDI, Bđs, ra nước ngoài, tăng trưởng … Đường về giá trị sổ sách

có điều lạ là e đợi mãi chưa thấy tin này trên web của ctd hay trên media đưa tin bác nhỉ. Dù theo chia sẻ của bác đã diễn ra được cả hơn chục ngày rồi

2 Likes

xem thêm ở cái trang topinvest .vn ấy sẽ bik ngay tay to đang gom hay xả CTD lúc này

2 Likes

khoi công thì lên được a

2 Likes

CTD đang bận cho sự kiện này.
Dàn LĐ Ctd công nhận nhiều năng lượng quá
AE chủ động lên fb ctd xem ảnh nha

1 Likes

Pb < 0.8
Lợi nhuận phục hồi, tăng trưởng mạnh

Backlog khổng lồ, nhiều chiến lược mạnh mẽ
Nên mình nghỉ tiền mới vào và om. AE nào không gồng dc thoãi mái chốt, bán, cắt

Ctd làm truyền thông tốt quá nhỉ

1 Likes

Nếu để ý kỹ thời gian dài, có thể thấy ctd truyền thông chủ yếu về kết quả kinh doanh, các hoạt động thiện nguyện, Esg , …Gần như không truyền thông, không bơm thổi về giá cp của chính cty họ.

AE nếu xem kỹ clip Xây Tết các năm vừa qua, sẽ thấy cách ctd “truyền thông” thật sự rất hay và ý nghĩa, hiểu đc văn hoá ctd hiện tại và trong tương lai.

Nếu xác định là cđ dài hạn, tớ khuyên ae nên xem.

1 Likes

Nhìn tất niên hoành tráng + cái cách bđh chơi và quẫy mạnh tại tiệc tất niên thì ae có thể dự đoán những khó khăn đã qua rồi …

Áp lực lợi nhuận đã đc gỡ bỏ …
Hứa hẹn sẽ bùng nổ rất mạnh từ năm nay

Đợt rồi chart TA theo các “chuyên gia” là rất đẹp.
Vì vậy dòng tiền đu bám của mấy anh T+ vào ăn hôi là rất lớn.
Vì vậy chắc các anh lái ctd k thích nên đánh cho bật hết. Thôi lỡ rồi các anh đạp và rung cho mạnh để sau này cổ lên bền.

Riêng em, hứa sẽ ngoan, nằm im và đu bám cùng các anh đến ít nhất book value :smiley:

2 Likes

Có CTD, ae nghỉ đơn giản thôi.

Pb ~ 0.77.
Lợi nhuận tăng trưởng mạnh mẽ và hướng lên. Đã thấy kết quả rồi đó.
Backlog khổng lồ, đảm bảo nguồn công việc dài hạn trong 3 năm nữa.
Nhiều chiến lược xuất chúng : đầu tư bds, ra nước ngoài, các hoạt động ESG, …

Càng nghỉ đơn giản càng dễ gồng.
FA của 1 cty là môt quá trình dài hạn, giờ đến lúc ae mình hái quả ngọt. Đừng táy máy bán đúng đáy thì xót xa lắm

Gồng tiếp thôi AE

Nhất trí cao với Ad. Mình cũng tư duy đơn giản như vậy thôi. Đã tìm được người yêu rồi thì cứ thì cứ thuỷe chung, dù có xô xát tý nhưng lại quan hệ lại bình thường. Rung rũ là đương nhiên thôi. Mình cũng giống ad, kiên nhẫn và lì đòn thì mình làm được, chỉ khi thấy công ty FA hoặc vĩ mô có vẫn đề hoặc tối thiểu về BV thì mới xem xét đến từ Bán. Quan điểm nhất quan hơn 1 năm nắm giữ đến giờ!

1 Likes

Dự án thứ 6&7 nhé AE
Vẫn còn rất nhiều

….

Dự án thứ 8 …
AE thấy sự lợi hại của repeat sale không ?

Làm trước gói hầm , làm tốt cđt giao tiếp gói xây thô tận 3 tháp
Nếu tiếp tục làm tốt sẽ được giao tiếp gói cơ điện và hoàn thiện

1 Likes

Trong một ngày , khởi công 3 dự án ….

1 Likes

Tạm vươn lên dẫn đầu. AE rảnh bình chọn cho CTD, cho nồi cơm của chúng ta nhé
Thanks

Đã vượt xa VNM
Nhưng vẫn tiếp tục bình chọn nha AE Hạng mục Đơn Vị Vươn Mình Rực Rỡ - WeChoice Awards 2023

Tiếp tục ủng hộ nhé AE

Mỗi h là đc 1 vote. 24/01 là khoá sổ. Lúc đó ra bctc là đẹp luôn :slight_smile:

Dự án thứ 9 nhé AE

2 Likes

….