CTI Cổ phiếu đá quá rẻ nếu so với KSB

mà giải thích làm méo gì các bác. Đứa nào bán nó âm thầm bán chứ làm méo gì nó hô lên em đã bán, em sẽ bán. Hay em đã mua, em sẽ mua.
Nhìn vào Doanh Nghiệp và sóng ngành phía trước thôi.

Nay mớ ông chạy đu ck bds tốt

Trao đổi cùng tiến thôi bác, chứ mua bán phải có chính kiến của mình. Có thể đúng, có thể sai, nhưng chỉ cần kỷ luật sẽ tồn tại.

Mình thấy bạn Vladimir cứ rao CTI như đi rao rau ngoài chợ.
Rao từ 17.x xuống 16.x , vài bữa 12,13.x nhiều khi cũng rao đi rao lại
Chán!

Chắc bác ý cũng nhiệt tình quá, thấy cổ tốt mà bị dìm giá nhiều khi kiểu ức chế thôi mà.

1 Likes

Chắc miệt mài mua mad mãi ko lên thôi thế cho phấn khởi

Rồi kéo các cổ khác thị trường nhận ra cti trũng nhất

Cậu này newbie mới vào không đọc từ đầu Pic này hả? Newbie mới nên ngồi im để các đàn anh chỉ cho. Những người đủ thông tin nếu không muốn chia sẻ thì các cậu còn lâu mới biết được! Nếu thích tôi sẽ xóa ngay Pic này và từ nay không chia sẻ chút nào thêm!

xóa làm gì bác, để chỗ mọi người cần thông tin trao đổi với nhau. Cổ nào chả có nhiều góc nhìn, tranh luận cũng là bình thường mà bác.

Thằng ranh đó nó viết láo chứ tranh luận cái gì. Nó không biết tôi nói từ khi CTI giá 12 mà vào nói láo!

Bác nóng tính thế, đầu tư cứ phải thoải mái, tranh luận phản biện càng nhiều càng clear mọi thứ để mọi người cùng đánh giá. Em chỉ mong mỗi thế tốt xấu gì em ghi nhận hết

Nó tranh luận thì phải nói cái dự án này dự án kia hiệu quả cao thấp ntn, vốn hóa ra sao thì phù hợp, chứ nói láo thế đâu phải tranh luận.

1 Likes

Được cái em đã lên kế hoạch thì cứ đúng kế hoạch là làm, dù ai nói gì cũng vậy, tin tưởng bản thân mình là cái đầu tiên, nhìn nhận khách quan mọi mặt, ko yêu cổ, cũng ko kỳ thị.

1 Likes

nguồn: Báo Chính Phủ.

Hiện nay kiểm toán nhà nước đang xác định giá trị chính xác để trình QH phê duyệt chấp thuận đền bù các dự án BOT theo đề xuất của Bộ GTVT. Dự kiến kỳ họp QH lần này sẽ chính thức phê duyệt.

Trạm này nếu được mua lại thì CTI phải 3X

Các vị phải hiểu, dự án BOT này chắc chắn sẽ được nhà nước đền bù. Và giá trị hoàn lại vào khoảng 1800 tỷ. Khi đó tất cả các yếu tố làm giảm hiệu quả tài chính của CTI sẽ được xóa bỏ. CTI sẽ có khoản LNST đều đặn hàng năm đạt khoảng 200 tỷ.

3 Likes

Tôi phải nói lúc này không có một cổ phiếu ĐTC nào có giá rẻ và chắc chắn tăng trưởng cao như CTI.

Mỗi năm chi phí lãi vay gánh 222 tỷ