CTI Cổ phiếu đá quá rẻ nếu so với KSB

Thị trường luôn đúng

1 Likes

Cu bán đi là đúng!

Chính xác bác ơi, cổ nào cũng sẽ phải trả lại đúng giá trị của nó, 2022 là điển hình rồi. Mình vẫn đang kiên nhẫn chờ đợi đây

Sắp tới FED tăng lãi suất, tỷ giá tăng, các DN đều bất lợi, thì ACE hãy để tiền vào các mỏ đá trong siêu chu kỳ đầu tư hạ tầng đường bộ này.

Từ nay tới cuối năm, càng ngày bán được càng nhiều đá, doanh thu lợi nhuận càng tăng. Bán đá một vốn bốn lời. Các đại gia toàn tranh nhau sở hữu mỏ đá trong siêu chu kỳ đầu tư công này.

CTI mạnh quá, hưởng lợi nhiều cái mọi người vào mua giúp để đỡ giá cho bạn @VLadimir cái

Đình cao

Bác cứ cà khịa bác chủ làm gì, tiền ai nấy lo, bác không mua có người khác mua mà. Việc gì phải đỡ giá, thoải mái đi bác ơi!

1 Likes

CTI nó vượt 2x giờ đó
Tới đây các dự án đồng loạt khởi công.
Sóng ngành, sóng chính sách từ CP tập trung vào những ưu tiên trọng điểm quốc gia để kéo nền kinh tế

Cứ thấy lệnh mua 100 mà bán 10K, 20K thì chưa cần phải đở đâu bác

Em ko có tư duy đi đỡ cổ phiếu, việc mua bán theo kế hoạch thôi, còn chuyện đọc mấy cái lệnh kiểu này thì cũng chỉ để xem tâm lý nđt như thế nào thôi.

Thực sự ghét những người cứ hô hào, sai rành rành mà cứ hô hào cho nđt gà mờ đốt tiền

Nay cổ mid nào chả giảm bác, cũng ko nên cay cú thế, thông tin đưa ra để tham khảo còn quyết định do mình thôi!

Mình có gì đâu mà cay

Sao lại ở cùng thuyền với anh em hô hào như đa cấp được

Lo cho người khác thôi

Mình thì chả quan tâm cùng thuyền với ai cả, việc mình mình làm thôi. Hô hay ko hô cũng vậy á :v:

Có vẻ nản chí hết rồi à các bác, niềm tin trung hạn mà có 1 tuần đã lung lay hết rồi.

Mục tiêu từ cuối 2021.