CTI ra trận với tin 1800tỷ BOT QL91? VLB, CTI

Đúng rồi bác

2 Likes

Nó thâu tóm 40 pt thì vào thôi bác. Anh em ở đây ko ai đi họp nhi. Nhóm vắng khách quá

1 Likes

VLB con hàng bị bỏ quên rồi bác,những em dtc khác đã phi rất mạnh rồi

1 Likes

Kệ bác. Cứ im lặng chờ thôi bác ơi

1 Likes

cti: vắng tanh nhỉ.

2 Likes

Tốt anh ơi…hihi

Chắc em 14-15 để chờ tin từ QH…hồi hộp ghê.

Vẫn còn gieo kèo cá độ nhen.

Anh tự giao tự cá một mình nhé! Hihi

1 Likes

Tất cả các cp khác hầu như đã tăng từ 20~30% cả rồi,riêng em VLB Vẫn đang tích lũy,quý 2 này dtc tăng tốc rất mạnh mẽ,dự là dòng tiền sẽ dịch chuyển sang em VLB

1 Likes

VLB họp Hđ cđ hơi ít kỳ vọng. Nên ko bứt phá. Anh em chắc sau họp bán

1 Likes

Đúng là ĐHCĐ hơi ít kỳ vọng. Tuy nhiên, đọc kĩ hơn phần trả lời của đoàn chủ tọa thì phần KQKD của VLB trong năm chưa hề tính tới các đại dự án đầu tư công lớn như Long Thành, cao tốc Biên hòa Vũng Tàu, Vành đai 3… các cao tốc miền Tây. Như vậy, tiệc vẫn chưa mở. Đầu tư công tại VN vẫn đang gặp vấn đề về thủ tục, chưa thông.
Mình cho rằng trong lúc tranh tối, tranh sáng như này, kì vọng vẫn còn ở đó thì vẫn là lúc gom CP. Chỉ cần một quyết định thúc đẩy mạnh đầu tư công, để chạy đủ giải ngân 95% như đã nói thì CP sẽ chạy rất nhanh. VLB thanh khoản thấp, lại còn ở Upcom nữa thì… chỉ 1, 2 phiên là… :-/

2 Likes

Hay quá bác

2 Likes

T nhận định sang quý 3 mới tính được. Cũng mong VLB chạy nhưng xem ra chưa chạy ngay được. Lỡ ôm thì ôm thôi.

2 Likes

CTI kéo ATc đỡ giá 4 phiên rồi. Múc tiếp thôi

1 Likes

Mình cũng nghĩ là nếu giống năm trước thì phải quý 4 kết quả kinh doanh mới sáng được. Thôi, mình ít tiền nên nhặt dần đều cho nhiều vậy.

1 Likes

okey, wth with VLB?

2 Likes

VLB hôm nay nỗ vol rồi

1 Likes

Mấy em hoa hậu làng ta …hihi

1 Likes

Em CTI đang chờ động tĩnh từ QH & chờ chốt thầu sân bay Long Thành.

1 Likes