CTI ra trận với tin 1800tỷ BOT QL91? VLB, CTI

VLB hôm nay đẹp bác nhỉ! Hihi

1 Likes

chỉnh cho ae lên tàu nào

1 Likes

Vậy tốt bác ơi…các anh cho các bác bắt đáy 12.x chốt lời đẹp luôn ! Hihi

Vùng TA tích luỹ tí nhỉ!

1 Likes

Sân bay Long Thành không biết lần này ai trúng thầu nhỉ?
Anh Mỹ hay nhóm các các nhà thầu VN + anh nước ngoài?

Hai lần mỗi lần cách nhau một tháng mình hồi họp đợi chốt thầu sân bay Long Thành mà trật lất hết trơn… 12/6 kỳ vọng chốt thật - nhất quá tam ! Hihi

2 Likes

Lần này thì chốt thật rồi,vì đã quá chậm trễ rồi

1 Likes

Điều j sẽ xảy ra vs VLB khi Sb Long Thành chọn dc nhà thầu? và 30-T6 vành đai 3 khởi công?
Kakaka…

2 Likes

Hihi…vụ này phải hỏi anh công tử Bạc Liêu của KSB mới biết bác ơi

:joy::joy: hôm nay có múc được cổ DU THUYỀN nào không bác :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::checkered_flag:

1 Likes

Danh mục mình vẫn thế nhưng mình ủng hộ hết.
Mình đang ủng hộ sóng chính sách NLTT QHĐ8! Hihi

2 Likes

2 quả lệnh uy tín quá. Tự tin gia tăng thêm ae ơi

1 Likes

Tự doanh gom nhiều CTI bác nhỉ

1 Likes

gom mấy ngày trước rồi, nay xem ko thây gom nữa

3 Likes

Mình dự vấn đề BOT QL91 lần nảy được giải quyết

Theo chương trình dự kiến, kỳ họp sẽ khai mạc vào ngày 22/5, bế mạc vào ngày 23/6 và hoạt động chất vấn sẽ diễn ra trong 2,5 ngày, từ 6/6 - sáng 8/6.

Nhóm vấn đề 5 (lĩnh vực giao thông - vận tải) gồm: Giải pháp hoàn thiện hệ thống kết cấu hạ tầng giao thông, hạn chế tai nạn giao thông trong cả nước, giảm ùn tắc giao thông tại các thành phố lớn.

Trách nhiệm quản lý nhà nước trong hoạt động kiểm định; giải pháp tháo gỡ khó khăn, nâng cao chất lượng công tác kiểm định phương tiện cơ giới đường bộ, đường thủy nội địa.

Quản lý hoạt động vận tải, chất lượng phương tiện; công tác đào tạo, sát hạch, cấp, thu hồi và quản lý giấy phép điều khiển phương tiện giao thông đường bộ, đường thủy nội địa.

Trách nhiệm trả lời chính: Bộ trưởng Bộ Giao thông Vận tải Nguyễn Văn Thắng.

1 Likes

Mình dự QH thông qua BOT QL91 vì tồn động quá lâu & hiện tại các đại biểu QH đang nóng ruột tình hình kinh tế, hối thúc BTC về các gói kích thích.

QCG ra tin là phi ce liên tù tì

CTI đang chờ

1 Likes

Lần này các em thổ điạ Đồng Nai VLB , CTI sẽ cất cánh nhé.

1 Likes

Bà con chắc t+ bỏ tàu gần hết rồi nhỉ. Hihi

ĐTC & sân bay LT thì 2 em thổ địa này ngon nhất rồi chứ còn em nào khác đâu

1 Likes

VLB cứ ít nhất 50 mới chốt

1 Likes

Bèo quá
Mình hold dài kỳ vọng club100 không thay đổi. Hihi

Sắp đến ngày sân bay Long Thành ra trận nhưng chắc nhiều bác chán nên bỏ sang các em khác sóng sánh hơn.

https://vietstock.vn/2023/06/dpm-dhg-va-vlb-da-du-hap-dan-145-1076637.htm

1 Likes

Chắc nhóm bác chốt CTI nhi?
Nghe bảo vài nhóm VIP kêu chốt CTI!

Các bác cứ chốt hết đi cho tàu nhẹ.

Có mấy tay bên f kia lôi CTI ra pr nhưng cách đưa đẩy dụ người ta vào để chốt ăn t+ thật phản cảm…rồi nhảy sang quánh PS…. Chốt chắc lời tí CTI mà giờ sang sõng PS short thì đi tông trong 3 nốt nhạc.

Tiền đang vào ck ầm ầm

1 Likes