CTI -X2 X3 TK do Được hoàn phí làm BOT 880 Tỷ/VĐL 990 tỷ + trend đầu tư công bđs

Dòng tiền thông minh tìm đến em nó rồi đấy. Doanh nghiệp có nội tại. Chốt T+ xong là phi nhanh. Doanh nghiệp có câu chuyện. Ace chỉ giữ và đợi ngày lồi mồm. Lướt lát chi cho mệt

1 Likes

Em mời bia các bác múc đc tham chiếu hôm nay nhé :beer:

2 Likes

Có nhiều người trong này múc từ giá 16.x rồi bác. He he

1 Likes

May theo các bác vào nhanh , phân tích chính xác thiệt. Lên vèo vèo

chắc chắn là quý 3 này btct xấu nhất rồi, nhưng vậy mới có giá rẻ để gom cho quý 4 trở đi và sang năm 2022 sẽ rất khủng

chúc mừng bác, mình cũng nghiên cứu kĩ em này và đã lên tàu cách đây 1 tuần rồi giờ chờ thành quả thôi

1 Likes

đúng rồi, mình cũng múc từ vùng đó rồi. giờ lên đẹp rồi cho các bác nào thích đánh TA thì đánh.

2 Likes

Đã phải nín thở chờ cháu nó phá tan 17.x và 18.x. Để vượt đỉnh lũ 1 năm, đỉnh lũ 3 năm và lập một đỉnh cao mới.

2 Likes

nhanh thôi, yên tâm

1 Likes

Vấn đề ko quan trọng múc giá nào. Mà là dừng ở ga nào. Có nhiều anh em vào sau vẫn lồi mồm hơn anh em vào trước. Năm sau 880 tỷ hoàn này đc tất toán thì phi như điên

Em mời bia các bác :beer:

1 Likes

Một trong các con hàng chiến lược của em trong Q4 và 2022 đấy bác, rất yên tâm.

2 Likes

Có em hàng nóng tsc. Game lớn. Ace nào lên tàu chung qua píc mới. Trưa em thêm thông tin do đang bận làm

Con này thì mình biết. Đã từng ăn đủ và SML với nó roài. FIT thoái vốn hả bác ?

1 Likes

Nó thoái vốn công ty con 1000 tỷ. Công ty con sắp niêm yết. TSC thì hàng nóng. Còn CTI thì quá bền vững CTI cũng đang là Core của em

Múc CTI = Có TIền

1 Likes

Đợt này cá mập kéo lên mấy bác ơi. Chắc chuẩn bị lên mạnh.

1 Likes

220k tỷ cho đầu tư công Q4 nhé các bác

2 Likes

Múc vài trăm trước đã. :grinning_face_with_smiling_eyes:. Hi vọng bác phím ngon như mấy lần trước.

1 Likes

220K tỷ /370K tỷ tổng gói kích cầu. Thật khủng khiếp bác nhể

1 Likes