CTP - Dư địa tăng lớn, thị giá tí hon

Bác kéo phụ e pic vhg vs nhé. Con này hưởng lợi giá cao su tăng cao

1 Likes

Mai là k còn giá đỏ r các bác ạ

NAY KO MUA THÌ ĐỢI ĐẾN BAO H :)) làm ít giá sàn sang tuần có lộc, cơ hội đu đeo cho b nào chưa có hàng

1 Likes

Rũ bớt hàng xong sang tuần lại túc tắc mà tăng

Lên

Thôi xong, lại ce cứng

30 thẳng tiến… Múc

1 Likes

Múc

Đẩy pic lên nào, từ 7-10 sẽ mất bao lâu nhỉ

Múc

CTP cái tên trước là CÀ PHÊ THƯƠNG PHÚ. Con này được lái bởi lái lợn bên Bản Việt, tên cầm đầu là Đinh Quang Bẩy, giờ sống như thằng ất ơ, chân đá ống bơ. Hồ sơ vẫn còn hiệu lực trên Bộ công an.

Hiện tại nó đã ko bán cà phê nữa rồi bác ạ, h nó chuyển sang làm bds, cơ cấu lại toàn bộ, cùng đón xem tương lai của nó nhé !!

năm sau chắc nó lại đổi tên khác như bao năm nay. Lái thì cứ bị chủ tịch cho cái bánh vẽ, sau đó là cái bô. Hồ sơ thay bao tên chất đống trên Bộ Công An.
P/S: Có muốn gặp lái CTP một thời giờ ra sao ko???

2 Likes

Hãy là người lương thiện, đừng lùa gà vào những công ty ma như này!

1 Likes

Lùa hay không tự mỗi người có nhận định bác ạ, mình lập thớt từ giá 4.5 đến h giá 7, đã phản ánh vào giá cả rồi . B cứ nhấc dt gọi hỏi dự án của công ty ở TG họ đã xử lý đến đâu rồi sẽ dc nghe Cty giải đáp .

Nay cá tháng 4, sáng CTP lình xình chiều xanh thì khối ông khóc vì mất hàng

Đã nói từ sáng rồi mà ko nghe :kissing_heart:

Chờ tin làm dự án tg qá ad ơi. Ad có thông tin gì chia sẻ cho ae trên thuyền vs nhé

1 Likes

Dự án ở TG thì ko có gì để nói nữa rồi cứ nhấc máy alo bên cty họ báo cáo nhé b ơi, việc ae mình là ôm thật chặt và múc thật nhiều :sweat_smile: :sweat_smile:

dự án này về cái gì đấy bạn ơi