CTP siêu penny lên midcap x5 2021

CTCP Minh Khang Capital Trading Public
(Mã ck : CTP)
Các yếu tố hội tụ:

1. FA thuộc loại cơ bản tốt (ESP 0.53k, BV 12k thị giá 7k )
    Doanh số và kqkd sụt giảm so với các năm trước là do cty đang trong giai đoạn tái cơ cấu mạnh.
  2. Nhẹ mông, khá cô đặc cổ đông lớn liên tục mua vào
    CTP: Cổ đông Đỗ Cần đã mua 75.200 cp, trở thành CĐL từ 19.1.2021 - CTP: Co dong Do Can da mua 75.200 cp, tro thanh CDL tu 19.1.2021 | GD cổ đông lớn - Cổ đông nội bộ | | CafeF.vn
  3. Động lực tươi mới vươn lên
  1. Dư địa phát triển (Chuyển hướng chính sang bất động sản)
  1. Và hơn tất cả dòng tiền lớn và rẻ đang phân hóa rất mạnh về cp bđs
    Kết luận: Vốn hóa hiện tại 80 tỷ < lợi nhuận 2021.
    Quyết định hôm nay là hạnh phúc ngày mai.
    Múc,húc,xúc…
2 Likes

Múc húc xúc nhai luôn xương!

1 Likes

Có hàng chưa???

Thấy có thông tin về 1 cá nhân bị phạt vv thao túng CP này… k biết là ntn bạn hả?

1 Likes

Với cp cô đặc như CTP thì việc 1 cá nhân nào đó thao túng là chuyện dễ thôi bạn… Nhưng cũng đã lâu rồi 2017-2018 giờ thì chủ yếu mua vì cp còn dưới giá trị… Bạn định lượng đúng giá trị doanh nghiệp thì không sợ bố con thằng nào cả

1 Likes

Uầy định lên tàu hả anh ?

1 Likes

Sao bạn?

CTP, thay tên đổi họ không biết bao lần. Hồ sơ thì xếp hàng tập trên C46 và A84. Lại đi lùa gà nhỏ lẻ. 90% các bạn mất tiền!

Căng dậy ta ?

Lùa gà hây không thì nên để time sẻ trả lời cho bạn!

Hãy nhìn vào người lãnh đạo, trước khi các bạn xuống tiền! Có biết chủ tịch lịch sử trải qua bao siêu vụ ko?

Bác kỹ tính quá thì nên đánh bluchip đừng múc mấy con tù mù như thế này để đó cho tui… Kkk

Có cơ hội thì vào thôi dại gì nhường =)))

1 Likes

chờ tích lũy lại

1 Likes

Đầu tư là kết quả của quá trình hãy định giá đúng khi bạn định giá đúng giá trị của doanh nghiệp thì chả sợ bố cin thằng nào nếu cp đó bạn xác định nó còn dưới giá trị thật… Đối với 1 penny FA như thế thì còn gì phải xoắn.

Đối với cp thanh khoản thấp như vậy khi chạy thì coi chừng không lên được tàu nhé Coi chừng hồn con RIC hiện về… Kkkk

Mua 3ha đất 108 tỷ tiền tươi mà mua cả công ty 75 tỷ có xoắn không??? Phát hành 1/1 giá thấp nhất 10k mà thị giá đang 6.5k thì lãnh đạo phát hành bằng niềm tin chắc ?? suy luận giùm em giá này có lên tàu được không các thánh…kkk

Lên

chỉ HQC làm được

1 Likes

HQC = Hàng Quyết Còi